Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji V/S orijino komedi!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mabodi, Jan 22, 2012.

  1. M

    Mabodi New Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa (Manji) aliwagombanisha hawa vijana(Orijino Comedi, Masanja Mgandamizaji ) na mheshimiwa Mengi akawatoa Channel 5 kwa mbwembwe na trip ya UK na mishahara mizuri, hadi ikafikia hawa vijana (Comedians) wakawa wanamchana Mengi kwa kujiamini hata aibu hakuna!

    Hapo siwalaumu sana, kwa uwezo wangu wa kuwatizama ninaamini ni ukosefu wa uelewa (Shule) na njaa! Kinachoniumiza ni yule kijana kuugua mda mrefu bila msaada wa Manji, mpaka amepewa msaada na Mr President! Sasa huyo Manji msaada wake uko wapi!

    You peaple, you need to be smart, kama mwisho wenu umekaribia! Hawa jamaa wa jamii ya Asia, especially akina Manji wanapenda short-cut, kufanikisha interest zao bila siye kujitambua, maana mda wote tumetanguliza njaa mbele!

    Mwenye taarifa na huyo kijana anaendeleaje kiafya atujuze wakuu! Inauma sana. Huyu jamaa ni miongoni mwa watu tunaotakiwa kuwarudisha kwao! Anapenda sana kutumia weakness zetu kujipatia hela (FISADI), Nikikumbuka issue ya NSSF yale Warehouse pale Ubungo!

    Mabadiliko mhimu ili watu kama hawa tuwashughulikie! CCM lazima ipumzishwe, iende likizo kama siyo kufa kabisa ili tusafishe nchi na uozo huu! Nawakilisha hoja!
     
  2. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uuh. napita tu mkuu
     
  3. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo la kutukana kweli nimeliona na sijui kwa nini wanafanya hivyo haileti picha nzuri kwa jamii.
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo nyie wa Propaganda.
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli....
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hivi hicho kikundi, kati yao nani hajui habari ya eksitended family kiasi cha kubeza watu kukaa kwa mashemeji, mjomba, bamdogo, kaka, dada, mamkubwa, binamu, bibi, ndugu, mwanachama, mate, n.k?
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sabodo, Sabodo< Sabodo!!!!!!
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Achana nao, fanya shughuli zako!
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kumbe zile bata zotewanazokula town iuwa hawatengi hela za matibabu wakiugua?
     
  10. n

    nndondo JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    huku nako ndio kuchanganyikiwa kwa Mr President, hivi kweli ni jukumu la rais kutoa matibabu kwa mtu mmoja mmoja au kwa kuwa according to our standards hawa noa ni ma celebrities? si angewajulisha tu kitengo cha maafa ya taifa kisichokua na kazi yoyote ya kufanya maana hata majanga yanaishia kuchangiwa na wafanyabiashara na mabenki, michango kwa wahanga wa mafuriko, wa mabomu, sasa hawa sijui tutawaita wahanga wa Manji ama ukata. It serves them right maana vijana tunapenda sana kutumiwa, after all sasa hata huelewi wanafanya nini, si hawa wala wakina bambo wa kule kwa mengi, ukiuliza kisa utachoka wewe
     
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Jiwe limekupata au kuna mtu unamtetea...extended family zetu za kitanzania ni kuwahifadhi wavivu tu. Juzi niliona taasisi moja ikitangaza matokeo ya utafiti wao yaliyoonyesha Zanzibar na Dar wanaongoza kwa kuwa na 52% ya watu tegemezi...
     
  12. LUPITUKO

    LUPITUKO JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi hawa jamaa bado wapo kweli? naona kama wamepoteza mvuto! Hawafanyi komedi tena ila kipindi cha matukio mbali mbali ya wiki nadhani na sio vichekesho. Hio ni laana ya kumkashifu Mengi hata kama ana ubaya fulani kiukweli aliwatoa kimaisha, nani asiewajua kama hata kuvaa wamejifunzia Ze Comedy? Kupishana lugha ni kawaida kibinadamu bt wasingemtukana yule mzee aliwakomboa.
     
  13. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa Vizuri kama ungetoa ushahidi wa kutosha katika suala la Manji hakusaidia ktk matibabu ktk vigezo aliombwa au hakuhusika kabisa. Manji ni m2 kama mtu mwingine hivyo acha kumchanganya na siasa maana kumsaidia mtu hata wewe unaweza kumsaidia.
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kweni mashirika kama yakina Manji hayatoi huduma ya matibabu kwa wafanyakazi wao?
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    extended families. Mi nimeanza na wawili tayari
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145

    Acha pumba hizo, manji has legal bound to discharge his duty.
     
  17. K

    KIMALIKE Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Minawashangaa wanavo ponda extended family wakati nawao wametokea umoumo wamshukulu mengi. kuna mmoja alikuwa anakaa na dada yake pale!
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa Masanja alikua muuza mitumba na alikua anakaa kwa Dada yake
     
  19. G

    Gwesepo Senior Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weee,mh umejivua gamba? Kibali chako cha kukaa tanzania kinaisha lini?kwanini usiende kwenu kwani ww una msaada gani kwa jamii ?au umechangia nini zaidi ya kutaka sifa?jamaani mmetunyonya vya kutosha kama ngombe sasa utakamua hadi damu.ifike mahali urudi nyumbani ,,kijana kaumwa hata shilingi imeonekana hukutoa kweli hayo ni maajabu ya dunia
     
  20. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nina kwangu na namshukuru Mungu nina wategemezi wa dhati ambao ni wanangu wenye stahili hiyo. Matumaini yangu u mmoja kati ya wachache wenye bahati mbaya ya kulea wavivu! Ninachokimaanisha ni tendo la hao wapuuzi wako kutojua maana ya extended family. Anyhow, sina mashaka na jina lako.
     
Loading...