Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji tena !? - Zabuni ya Manji yaigawa Manispaa ya K`ndoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Dec 27, 2009.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Dec 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280

    Manji, Patel, Rostamu, Somaiya n.k. Mapanya yaliyoshiba - kaazi kweli kweli !!
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Dec 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    gademu! yaani hakuna hata mafisadi wapya... yaani watu wale wale tu? grrrrrr!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kwanini tusianzishe timu mpya ya ufisadi mimi na wewe? Unajua mzee wewe ungekuwa enzi zile za kina Mkwawa na wewe kichwa chako leo tungelikuwa tunakitembelea makumbusho!Lol
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Dec 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280

    unajua sijui inaudhi au inafurahisha maana kila tukizunguka tunakutana na watu wale wale inakuwa kama ule wimbo wa 2Pac "everywhere I go, i see the same.. "
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Identity yetu kama watanzania tumeipoteza baada ya kuridharau Azimio la Arusha. Imagine binadamu asiye na aina yoyote ya utambulisho!
     
  6. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NSSF, tanesco, jiji kila sehemu ni yeye halafu ni bomu.
    who is this manji???? na kwanini ana kiburi hivi???
     
  7. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    More like yasioshiba na alafu asipotimiza hiyo ahadi sijui ndio inakuaje? watampeleka mahakamani kudai hela yao kwa kuvunja terms of his contract? na achukue matrekta yake. harudishe posho yao au la ndio ushakuwa uporaji mwingine wa mchana mchana.
     
  8. e

    echonza Senior Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mzee wangu!
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Kuna yule mfanya biashara maarufu aliwahi kusema mafisadi Tanzania hawazidi wangapi vile? 10 sio...mlidhani alikuwa anatania.
     
  10. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haya mambo ndiyo yanazidi kutupa sura sahihi ya CCM. HAwawezi kubisha kabisa ndio wanaowaweka madarakani, wako kazini kukusanya pesa za uchaguzi wa 2010
     
  11. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu naibu meya amekwenda hata shule ya vidudu au anaongea utumbo tu??

    Yaani gari kutoka specification ya matairi manne mpaka manane, ni suala dogo tu la kurekebisha kama kuchange rangi ya gari, au ni suala zito la mfumo mzima wa engine, chasis, weight capacity, axle blah blah???

    Ama kweli Tanzania tunawazimu sisi wote na viongozi wetu!!!
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...sijui hata kama alishawahi kutengeneza gari la maboksi. maana hata hilo nalo inabidi ujue sehemu utakapotoboa ili kuweka chelea kama axle kwa ajili ya matairi ya ndala au visoda!!!!
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hapa tatizo siyo Manji, tatizo ni sisi wenyewe na viongozi wetu
     
  14. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Yup, Manji ni mfanyabiashara tu sio...anayejua kuangalia maslahi yake vizuri..!!?
     
  15. K

    Katiki Lamsala Member

    #15
    Dec 28, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kubadilisha trekta ambalo limeundwa kutumia tairi nne na kulifanya litumie tairi nane sio kazi rahisi kama madiwani hao wanavyofikiria. Tungekuwa na kiwanda cha kutengeneza trekta ha Tz ningeweza kuwaelewa. Hawa madiwani wajaribu kufikiria kuijeuza Hiace ambayo ina tairi moja moja nyuma na kuzifanya ziwe mbili mbili! Kitakachotakiwa kwanza ni kutoa differential housing yote na kuweka nyingine ambayo sehemu za kufunga tairi zitakuwa ni pana ili kuweza kubeba tairi mbili. Na ili kufanya hivyo, itabidi kufanya modification ya vitu vingi na hata jinsi ya kuifunga differential hiyo mpya. Sijui kama Manispaa hiyo ina wahandisi Mchundo (Mechanical Engineers) la sivyo waombe ushauri. Kwa kifupi sio rahisi kuzifanya trekta hizo zifunge tairi nane badala ya nne. Ama kweli hii ni Bongo
     
  16. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhindi ametuingizia miti nyuma ya miili yetu.tumekuwa speechless,stupid
     
  17. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamzungumzia yule fisadi nyangumi?
     
  18. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Rekebisha kauli yako la sivyo mimi nakuruka,kwani mimi ni mkristo kamili hivyo kuingizwa kitu nyuma ya mwili ni dhambi kubwa ambayo sitoweza kuikabili.Inawezekana wewe na wenzio ndio mnao.....miti.Mimi simo!
     
  19. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna kampuni hata moja linamilikiwa na manji lime-be-registered MANJI? maana naona sasa tunaandika kama hatujaenda shule why do you address an entity which has not done any business with u?
     
  20. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Mag3 umemsahau Jitu (Jeetu) aliyepewa zabuni ya matrekta ya kilimo kwanza nayo bila ya shaka yakiwasili yatakuwa hayana viwango vya kutumika kwenye kilimo. Mapanya yaliyoshiba ambayo bado yanawatafuna walipa kodi wa Tanzania kwa kasi ya ajabu.
     
Loading...