Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji ni mmiliki wa Jengo jipya la Clouds Entertaiment?

Discussion in 'Entertainment' started by Tusker Bariiiidi, May 29, 2009.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inadaiwa Mmiliki wa jengo jipya la Clouds Entertainment (Pichani) ni Yusuph Manji... Swali ni je ana hisa Clouds au? Wadau tujuzeni...
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    anamiliki pia jengo la quality plaza nyerere road kuna ofisi za precision air na crdb ana hisa huko pia?ukitujibu nitakutajia majengo yake mengine na makampuni yaliyopanga humo.
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Soma hiii... Tembelea hapa... JIACHIE

    Ebwana ee habari njema kwa wadau wa Clouds Entertaiment a.k.a Clouds Media Group hapo awali vijana wake (wafanyakazi wake) walipachikwa jina la Watoto wa Maghorofani kama ilivyozoeleka hapo awali,kwa sababu ofisi zao zilikuwa ndani ya jengo la NIC a.k.a Kitega uchumi lililopo mtaa wa samora,Lakini kwa sasa vijana hao wote wanatarajia kutinga kwenye jengo lao rasmi (pichani) kuanzia juni 1 na wataanza kurusha matangazo yao moja kwa moja kutoka mjengoni hapo.

    Naamini hapa napo jina litabadilika na wengi watapaita Clouds Mjengoni au Mjengoni Clouds.Jiografia ya Clouds Mjengoni wala si ya kutatanisha sana kiukweli,mfano ukitokea moroco-mikocheni shuka kituo cha njia panda Cokacola-Kawe,ukiwa Mwenge Chukua bajaji /tax pale waambie nipeleke
     
  4. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Yoote hayo tunajua unaleta utoto. Hoja hujaielewa?
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Utoto upi???
     
  6. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Burn, unajua aliyekuwa mmiliki wa Quality Plaza kabla ya Manji? Unajua pia ujenzi wake ulisimamiwa na nani! Hii nayo ni issue.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Najua hata utata wa mkopo wa fedha za kuendeleza huo mradi wa quality plaza, ila ninacho sisitiza tusije kuwahukumu wapangaji kwa uchawi wa mwenye nyumba.
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    May 29, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Labda ingekuwa vizuri ukatueleza kile hasa unachokiwaza kwani sidhani kama kuna ubaya wa Clouds kutumia jengo hilo huenda wamekodisha au wamefadhiliwa au kuna ubaya?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu hii ni tetesi ngoja iendelee kuwa tetesi hivyo hivyo.
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Unajua kila ofisi nayopanga mjini kama si ya jengo lako basi takuwa umekodi. Hata nyumba unayoishi kama hujajenga basi itakuwa ya urithi au ya kupanga!!! Kwa mantiki hiyo, kama Manji amejenga kitega uchumi kwa ajili ya ofisi kila mtu ana uhuru kukodi its part or whole!!! Pengine mleta hoja anataka kutuambia labda Manji anataka kuitumia clouds kwa manufaa ya mafisadi maana 2010 yaja?? Pengine hapo basi ni mhhhhhhhh makubwa hayo.

    Basi kainzi basi katembee kachunguze plot number tujue ni ya nani (hati) na building permit under which name (including site map). Then mkisha post hapa we dare talking openly basi tunaweza sema vingnevyo. Hatuna facts hapa!!!
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tusker ya Moto,

    Jengo hilo SIO la "CLOUDS_ya_DJ_KUSAGA" bali "CLOUDS_ya_DJ_KUSAGA" ni WAPANGAJI... PERIOD
     
  12. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    samahani sioni tatizo...
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    May 29, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi bado sijaona tatizo hapo pengine ubongo wangu ni so dumb kiasi hicho but what's wrong na Manji kumiliki jengo hilo? kwangu haimaanishi ndio kaichukua Clouds iwe mali yake unless aofficiate hilo ili tuwe na base tutakapokuwa tunasikiliza radio hii critically.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ndicho alichokisema kwenye post yake
     
  15. H

    Halid Muhitaji New Member

    #15
    May 29, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Isijekuwa ni move kama iliyofanyika kwa Habari Corporation na ze komedi wajameni! maanake tetesi za Manji kununua hisa za clouds fm zipo! isijekuwa ni mojawapo ya goals za kifisadi!mh, time will tell! tbc imeshathibitiwa, clouds nayo kama mmiliki akiwa Manji watakuwa tena na sauti???.ni mtizamo tu mjomba,nisihukumiwe kama mzee watusker baridiiiiiiii
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    na jengo la ZAIN hapo moroko je?
     
  17. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    nadhani kwa jinsi nilivyomuelewa mtoa mada anataka kutuhabarisha kwamba,hilo jengo jipya sio la clouds fm kama ambavyo wenyewe wanavyotangaza kuwa wanaamia kwenye ''jengo lao'...kwa maana nyingine ni kwamba clouds wanaendelea kuwa ni wapangaji tu kama walivyokuwa pale jengo la kitega uchumi
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mbonaaaaaaaaaa ndie mmiliki wa lile jengo la ZAIN ....Pale MOROCO...PEMBENI YA TRAFFIC LIGHT UKIWA UNAELEKEA MJINI...........NAHISI ANA 50%
     
  19. j

    jaffery hassan Member

    #19
    May 29, 2009
    Joined: Dec 9, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no research no right to speak,hebu tuchunguze kwanza halafu tukipata uhakika tulijadili.
    nawasilisha hoja,
     
  20. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wote mna hasira, hoja zijitokeze vyema ili tuweze kupata nyeti zaid
     
Loading...