Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji Mwenyekiti Mpya Yanga!

Discussion in 'Sports' started by KING COBRA, Jul 15, 2012.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Taarifa Kutoka Ukumbi Wa Diamond Jublee Zinaonyesha Kuwa Yusufu Manji ameshinda nafasi ya Mweyekit timu ya Yanga:

    Dalili hii ya Wapiga kura kuangalia pesa ya Rushwa ndiyo inaweza kuwaingiza akina Lowasa wenye mapesa hayo katika Madaraka!!!!!!!!!

    Matokeo Kamili

    Nafasi ya Mwenyekiti:
    Yusuf Manji (kura 1876) 97.0%, John Jembele (kura 40) 2.6%, Edgar Chibura (kura 4) 0.24%
    [HR][/HR] Nafasi ya Makamu Mwenyekiti:
    Clement Sanga (kura 1948) 62.6%, Yono S Kevela (kura 475) 23%, Ayoub Nyenzi (kura 288) 14%
    [HR][/HR] Nafasi ya Ujumbe:
    Abdallah Bin Kleb (kura 1942), Moses Katabaro (kura 1068), Aaron Nyanda (kura 922), Geroge Manyama (kura 682), Beda Tindwa (kura 391), Edgar Fongo (kura 295), Graticius Ishengoma (kura 247), Jumanne Mwamenywa (kura 251), Justine Baruti (610), Lameck Nyambaya (kura 425), Omary Ndula (kura 170), Peter Haule (441), Ramadhan Said (249), Yono Kivela (123)
    [HR][/HR] kutokana na matokeo yalivyo hapo juu safu ya viongozi waliochaguliwa ni
    Mwenyekiti: Yusuf Manji,
    Makamu Mwenyekiti: Clement Sanga
    Wajumbe: Abdallah Bin Kleb, Moses Katabaro, Aaaron Nyanda, Geroge Manyama
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Aangalie asijekimbizwa kama MENGI alivyokimbizwa yanga!watanzania tumeshindwa kujitawala mpaka mhindi anatutawala sasa yanga
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mwenye pesa si mwenzio.
     
  5. mkwatis

    mkwatis JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2008
    Messages: 210
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hata mimi ntakuwa Mwanachama wa Yanga sasa:eek2:
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ungeona zile pasi 75 za URA ungekumbuka umuhimu wa zile penart3 mlizopewa skuile, da aibu leo mmefanya
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone pesa inavyocheza soka sasa!
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sitta shabiki wa Simba ulitarajia afurahie mafanikio ya Yanga? Usilete siasa kwenye michezo wewe tuambie Manji ameshinda kwa kura ngapi? Kama walijua hilo walifanya nini kuzuia asipite? Simple minded
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona Makocha tunatumia wazungu? Hivi Dewji sio Mhindi? Au wewe ulikuwa hujazaliwa wakati Kassim na Azim Dewji wakitawala Simba? Wabunge kibao wahindi na Waarabu wanatamba Bungeni kina MO, Murji, Abood, RA n.k leo Yusuph Manji ndio tatizo? Hata yule M/kiti wa SSC si Mwarabu? We vipi bwana?
     
  10. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huyu ni Mtanzania mwenzetu tena nasikia ni Muha japo anafanana na wahindi
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hivi wale wakusanya mapato wa Uganda wamewafanza nini tena?
     
  12. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,454
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    wewe vipi...un ajua mpira au unaleta siasa za kila chama fulani ?ambao mhindi mbaya lakini kiatu chake dawa? sabodo ?

    football haitaki mambo ya ubaguzi , hujaangalia euro juzi juzi tu namna ubaguzi ulivipigwa vita?
    hujamuona John TERRY alipandishwa kizimbani kujibu tuhuma za ubaguzi? kama Yanga wangemwacha Manji kwa sababu za ubaguzi basi yanga ingeweza kufungiwa na fifa.
    nadhani uchaguzi ujao 2015 kuna haja ya kupata Rais mhindi au mwarabau..tuone hali itakuwaje? naamini tutakuwa mbali zaidi....
     
  13. t

    testa JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja
     
  14. t

    testa JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  15. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu vip kuhusu nafasi zile zingine za makamu mwenyekiti?
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mume kafa kwa ukimwi...ulitegemea mke afe kwa ugonjwa gani?????????
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera manji,tunataka uige mfano wa huyu tajiri wa congo uifanye yanga iwe kama hivi....ili matajiri wengine wenye mapenzi na timu nyingine nao waige mfano wako na hatimae kuleta maendeleo kwenye club zetu



    [​IMG]

    [​IMG]
    Sehemu ya Kupumzikia wakuu[​IMG]View kutoka sehemu ya juu ya VIP[​IMG]Moise Katumbi akiangalia uwanja viti vya mzunguko[​IMG]Makabati ya kuwekewa nguo vyumba vya kubadilishia[​IMG]

    [​IMG]
    Picha zote kwa hisani ya Mtandao wa TP Mazembe
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu ingetosha tu kutuhabarisha sasa ukiweka zaidi maoni na msimamo wako unaondoa utamu wa habari yenyewe tena ukiwa kama mtoa hoja...au ndo yale ya kutoa na kuunga mkono hoja??...
     
  19. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Chelsea ni Timu ya Waingereza lakini Inafadhiliwa na Mrusi.
     
  20. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kilichobaki kwa Manji ni kuoa dada zao wanachama wote wa Yanga ikiwa pamoja na Mashabiki wao.
     
Loading...