Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji mbioni kuanzisha mtandao wa simu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Mar 9, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utaitwa MYCELL na unatarajia kuanza kutoa huduma zake ndani ya mwezi ujao jijini dar.Matarajio ya baadaye ni kusambaza huduma zake nchi nzima.TBC1
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,474
    Trophy Points: 280
    nimeuona
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,177
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    afadhali wazidi kushusha gharama labda huyu atasema intanet bure..fulu kujichia jf
     
  4. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wellcome manji,vipi rangi itakua ile ya jangwani nn maana kwenye tbc pale nyuma ya wale wahindi ilikua kijani
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    gud,bora atoe tuachane na hii mitandao ya kichovu
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    bora.....ila atalipa kodi? au ?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    My Cell itakua mwisho tandale kwa mtogole tu!! Lisence zimeshaisha sasa sijui anatumia frequency ipi maana zote za GSM zimekwisha!!
     
  8. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pesa inaruhusu!
     
  10. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,329
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mazee ajira hzo changamkieni.
     
  11. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aanzishe mara ngapi? SASATEL si ni ya kwakwe
     
  12. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usidanganyike kwamba kutakuwa na kushushwa kwa gharama! Hawa watu wote wanataka faida. Watakaa na kujadiliana! Tofauti katika gharama zao itakuwa kidogo sana! Pengine hutaifill kabisa!
     
  13. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    finally...

    niliwahi kuajiriwa hapo QGL kati ya 2006-2007, huo mpango ulikuwepo since then na licence alikuwa nayo lakini haukuwahi kuwa operational.
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Sasatel ni ya Prof mmoja mtanzania na Mama Rwakatare....Manji hausiki na Sasatel kwinshnei kabisa sasa wanatafuta nani wa kumuuzia. Ama watafunga biashara baada muda mfupi sana ujao!!!!Manji uje utanue wigo wa ajira
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Baniani M'baya, .......
     
  16. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .........kiatu chake dawa!
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ahh wap,atachange jina from Mycell 2 Oursell af atamrithisha mtu!!
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mimi namkubali yusuf kimtindo kwa kuwa investment zake anazifanyia hapa hapa nyumbani tofauti na mafisadi wengine,maana sote tunaiona na kuifurahia ile SHOPPING MALL yake ya kisasa aliyoijenga pale Quality nyerere road,wabongo kibao wamekula ajira,yanga kila mtu anajua na sasa huu mtandao ambao utaajiri watz wengi,dogo kichwa tuache utani.
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    cartel...
     
  20. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Leta ushahidi kama unao, SASATEL Manji anahusika, ni yakwake!
     
Loading...