Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji Kuingiza 3000 Kagoda FC Taifa

Discussion in 'Sports' started by Albedo, Jun 2, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mfadhili wa Klabu ya soka ya Yanga a.k.a Kagoda FC a.k.a Yebo Yebo jana aliwakilisha hundi ya shilingi milioni 90 kwa ajili ya kuwalipia wanachama 3000 wa Club hiyo ambao wengi wameonekana ni wapenda vya Bure ( But there is no free Lunch) baada ya mamia kumiminika katika Makao makuu ya Klabu hiyo Iliyo katika Makutano ya Mitaa ya Twiga na Jangwani kulipia Kadi zao na wengine kuomba kadi ( Inawezekana hata Mamluki walikuwepo) ili bahati hiyo ya Mtende iwaangukie

    Watani zangu Balantanda, Gang Chomba, Mbabe nk Mmebahatika?
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yebo yebo Mpooo?
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Upuuzi!
    Bado anawapa samaki badala ya kuwafundisha kuvua?
    Hivi ajenda yake nini? Simsomi kabisa huyu bepari
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Labda anataka Kurambwa Miguu na akina Madega teh teh teh
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaaani huu ni ujinga jazz bendi, hivi wabongo ni lini hizi njaa zetu tutaacha kuzipaka rangi ili zionekana? Huyu jamaa anawafanya Yebo yebo kama wake zake nao wanakubali tu na hata akiwaomba ................. ili waende south kwenye world cup wanachama kibao watatokea, mi inanikera mno jamani ningekuwa na uwezo ningewakata viboko kumi kumi vya nguvu hao wote walikubali kuchukua au kulipia kadi kisa wapate ofa.Daaaaaa inaniuma sana kwa huyu gabachori kuwafanya watanzania kama mfala **** hivi. Aghaaaaaaaaaaa.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunajua viroho vinauma waacheni nao angalau waambulie hivyo hivyo viduchu.
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mie sijaona ubaya wowte maana ameamua kwapoa ofa wanachama wenzake, hivyo basi vibopa wengine nao waige mfano wa Manji maana wendi wanatamani kuona huu mchezo wa kihistoria hapa kwetu haijawai kutokea hadi jirani zetu wanakuja kuangalia, Manji amependa kuwapa raha watanzania wengine hivyo basi yeye ameonyesha njia wengine nao waige.
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry:
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    'che che chee'
    tunapenda dezo dezoo,
    maisha yetu dezo dezoo,
    we mwanangu wee, yatatushindaa'!
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Jun 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hakuna cha bure katika dunia ya Kibebari, hakuna, Manji anatumia pesa yoote hiyo kuja kupandikiza watu wake, maana madega anaondoka, ni aina ya Rushwa ama Takrima akitegemea kupata jambo, nothing for free, Quid pro quo
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Usipotaka kuliwa kidogo hulii..sasa nyie mnataka kula tu bila kuliwaaa!!.......haiwezekani
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo Nalo Neno............
     
  13. N

    Nandoa Member

    #13
    Jun 6, 2010
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Sina maana hiyo!!!!
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Jun 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    No free lunch!!!!

    Watanzania tumezoeshwa vya bure mno. Hata bajeti ya serikali inategemea vya bure, itakuwa bajeti ya mlalahoi?
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kama anatoa milioni 90 kwa Yanga je CCM anatoa ngapi huyu jamaa ni kama Don wa kwenye novel ya Mario Puzzo The Godfather ni Untouchable hapa bongo kama alivyo swahiba wake Rost tamu aka Kagoda
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    There you are!!! another great thinker!!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Si maanishi hiloooo!!!
     
Loading...