Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji kamilikishwa Fuko za COCO BEACH kinyemela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Ubwete, Aug 7, 2011.

  1. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halmashauri ya jiji la Dsm imekithiri kwa Ufisadi kiasi ambacho wamemmilikisha Yusufu Manji Ufukwe wa Coco Beach kuanzia Police mess mpaka karibu na American Club. Document iliyopo ya mkata feki wa kumilikishwa Manji ina Sahihi ya Naibu meya Ndg Bujugo. Huu ni Ufisadi uliokithiri kwa manispaa ya jiji na tunahitaji wabunge wa mkoa wa dsm wasimamie auditing ya mikataba yote ya jiji na matapeli kama akina manji. Jamaa ananunua property kwa bei ndogo na kuzipangisha kwa bei kubwa at wananchi expense. Hivi tutavumilia ufisadi huu mpaka lini. mama Tiba hebu fuatilia maswala ya ardhi ya umma kubinafsishwa. Pale Africana kuna Botanical garden ya public pia ameuziwa huyu Manji . Tunahitaji mchukue hatua haraka iwezekanavyo.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Weka data hapa maana maeneo yale ya fukwe waliopewa na kujenga hotel ni sea cliff-karume family,golden tulip-mwinyi family na police officers mess pekee
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    daaaa,hizi nazo ni data mdau,asante
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ulitemea nini?
    mtu kawapa pesa madiwani woote za uchaguzi
    sasa ajilipe vipi?????/
    na bado atapewa kila kitu mpaka wake za hao madiwani watakwenda kumfanyia massage pia
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    dr lwaitama alisema sasa kuna kazi ya kudai UHURU kwa mara ya pili,,,,,,,naamin uyasemayo,,,,,,tunahitaj kutafuta uhuru mwingine tena
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,138
    Likes Received: 5,323
    Trophy Points: 280
    tunataka information na sio data
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    haahahahahaaaaa,buji hiyo nayo kali
     
  8. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mwenye biashara pale coco beach anamlipa Joseph Manji kodi. Huu mkataba upo na soon or later nitauweka hapa kama attachment. Hii ni kweli kabisa
     
Loading...