Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji apewa saa 48 Kuhama Quality Plaza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Dec 22, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Manji apewa saa 48 kuhama Quality Plaza


    na Bakari Kimwanga


    [​IMG]
    MFANYABIASHA maarufu nchini Yusuf Manji, amepewa notisi ya saa 48 na Mfuko wa Pensheni kwa Watumishi wa Umma (PSPF), kuhama katika jengo la Quality Plaza Complex.
    Jengo hilo ambalo liko kitalu namba 182/2 barabara ya Nyerere jijini Dar es Salaam ni mali ya PSPF na Manji ambaye ni mpangaji anadaiwa kukiuka masharti ya mkataba wa upangishwaji kwa kushindwa kulipa kodi.
    Wakili wa PSPF, Benitho Mandele, alisema katika barua yake yenye kumbukumbu namba DLA/IMAGE/2010/12 kwenda kwa Mkurugenzi Mkuu wa Quality Group Limited, Manji anadaiwa kodi ya kuanzia Aprili, 2009 hadi Desemba 2010, hivyo jumla ya deni lote ni dola 2,335,189.06 za Marekani.
    “Manji, ameshindwa kuheshimu makubaliano baina ya wateja wangu ambao ni PSPF na yeye… tangu Aprili mwaka jana hadi Desemba, 2010 ameshindwa kulipa kodi.
    “Tumempa masaa 48 kuanzia leo hadi kesho kutwa awe amehama katika jengo lile,” alisema wakili huyo wa PSPF.
    Alisema kwa kutambua uzito wa suala hilo amemwandikia Manji barua ambayo Tanzania Daima inayo nakala yake kwenda kwa Mkurugenzi wa Quality Group Limited, Gaming Management Limited, Quality Ligistics Co. Limited, International Transit Ivestment Limited na Q-Consult Limited.
    Kwa mujibu wa barua hiyo, Manji amepewa nakala ya barua hiyo kama Mkurugenzi Mtendaji wa Makampuni ya Quality Group Limited.
    Hata hivyo, Manji alipotafutwa na gazeti hili kwa njia ya simu yake ya mkononi, alikata simu baada ya kuulizwa kama amepata barua hiyo.
    Hata hivyo, baadaye gazeti hili lilipomtafuta kupitia simu yake hiyo, ilipokelewa na mtu aliyejitambulisha kuwa ni katibu mukhtasi ambaye alisema ujumbe umefika. Hadi tunakwenda mitamboni jana jioni kulikuwa hakuna majibu yoyote kutoka kwake.
    Source: www.freemedia.co.tz
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    "Tumempa masaa 48 kuanzia leo hadi kesho kutwa awe amehama katika jengo lile," alisema wakili huyo wa PSPF.
    Alisema kwa kutambua uzito wa suala hilo amemwandikia Manji barua ambayo Tanzania Daima inayo nakala yake kwenda kwa Mkurugenzi wa Quality Group Limited, Gaming Management Limited, Quality Ligistics Co. Limited, International Transit Ivestment Limited na Q-Consult Limited.
    ....Hii ni kali...wamenyimwa mgao nini?
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nimeelewa kwa nini Tanzania Daima leo haikupatikana kabisa hivi ilitoka
     
  4. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wonders shall never end!!....
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Watamalizana kiutu uzima tu.A call to someone, biashara imekwisha. Nilianza kufurahi nikidhani kuwa ni 'Manji apewa masaa 48...KUONDOKA NCHINI!". Wishful thinking....
     
  6. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa ndugu yangu
     
  7. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nami nimetafuta tz daima sijalipata.yawezekana mkuu likawa lishanunuliwa na mteja mmoja ati
     
  8. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa mafisadi wana hela za mchezo, inamaana wanazuia magazeti yote yasiuzwe, what if wakirudia kuiandika?
     
  9. L

    LGMJAMII Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :redfaces:
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa nini asipewe masaa 48 ya kuondoka nchini -- arudi kwao India? hasa yeye na wale wengine watatu -- RA, Subhash na Tanil. Ikitokea hivyo Watanzania tutaishi kwa amani.
     
  11. F

    Fareed JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hehe, Manji ndiye aliwauzia PSPF hili jengo la Quality Plaza kwa bei kubwa sana (nadhani kati ya 30-40 bn/-). Alipowauzia, aliwahakikishia kuwa kutakuwa na 100% occupancy kwenye jengo hilo hivyo watarudisha pesa zao fasta. Manji na makampuni yake lukuki wakachukua karibu nusu ya jengo wakakodi wao ili jengo lijae. Wakawa hawalipi kodi. Sasa yamefikia haya.

    Cha kusikitisha ni kuwa, PSPF hawana hati ya ardhi ya jengo hilo la Quality Plaza. Kuna utapeli mkubwa Yusuf Manji wa Quality Group aliwafanyia alipowauzia jengo at a grossly inflated price tag.

    Sawa, wamemfukuza Manji kwenye jengo "lao" kama mpangaji, lakini Manji aliwauzia jengo hilo kwa thamani iliyo mara 10 ya bei halisi. Halafu pia PSPF hawana hati ya ardhi ya jengo hilo. Nani mjanja (fisadi Manji), nani kaliwa (sisi Watanzania).
     
  12. m

    mjanja1 Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hivi lawyers wa PSPF wapo kweli? they must be insane! if they wa RANGI HIYO think they have a lot of money to bride every one,wapo chaka we have God they can never bribe!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Jamani, hawa vibosile kinachowashinda kulipa kodi ni nini!!
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hivi vitu kweli vinatokea Tanzania hasa kwa organisation kubwa kama PSPF I am shocked!!!!
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namimi nimelitafuta sijalipata muuzaji kaniambia litatoka baadae
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Atayamaliza tuu na mamlaka zilizo juu zaidi
     
  17. M

    Maimai Senior Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    he is a drug user.. amesizi.. katumia fedha nyingi kubadilisha damu kwani Unga na Virus vinamnyong':teeth:eek:nyesha
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni big AIBU kama ni kweli. Inaudhi. Period.
     
  19. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wahindi hawalipi kodi, wanaolipa kodi nchi hii ni wafanyakazi tu tena kwa kukatwa kwenye mishahara. Wengine ni wizi mtupu!
     
  20. N

    Nalonga Senior Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu hilo linawezekana ni bonge la changa la macho,,kwani huyo mdosi halikopa pesa za wabongo akafatua Quality Plaza (Low Quality Plaza),then akalitumia akawauzia hao wamiliki wa mapesa ya wabongo hao hao washkji there after akajifanya mpangaji......then faida ya hilo jengo anafyatua another Quality low Quality Plaza mita elfu kadhaa kutoka hiyo ya awali.Hivyo hata kama wangempa nusu saa Imeshakula kwetu sana tu.
     
Loading...