Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji amshitaki Mengi, adai fidia Sh1/-

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Apr 29, 2009.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Manji leo amefungua kesi mahakama ya kisutu akidai amekashifiwa na Mengi. Anamtaka Mengi amlipe fidia ya sh1 kwa kumkashifu na kuandaa kipindu maalum cha kumuomba radhi ambacho atakuwa akikirusha (Mengi) mfululizo kwa siku saba
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Source?
    halafu tufunulie hasa utandu mpaka ukoko
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Shilingi moja??
    nadhani wikend imeanza mapema.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du makubwa inamaana uharibifu aliofanyia pamoja na heshima yake kwenye jamii plus reputation ya makampuni anayoyaongoza gharama yake ni shilingi moja. Sikutegemea kama anaweza kuwa hana thamani kiasi hicho sasa naamini kuwa ufisadi unamshusha mtu thamani ya utu wake.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mkuu MN, kama hutanii basi fanya marekebisho. Imekaa kama vile imetolewa kwenye "fools' day".
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    I was at Kisutu Resudent Magistrates Court when the charges were being filed. What kind of source am I sourposed to quote?
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Manji anadai sh1 ya kitanzania au ni ya nchi gani??
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni serious Mkuu. Anadai Sh 1/-. nadhani lengo lake ni kutaka kumuonyesha Mengi kuwa tatizo lake si fedha
     
  9. F

    Future-Tanzania JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2009
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi comedi drama... tusubiri kesi... hii itatuchekesha wengi.

    Maybe Mr Mengi ana evidence kwi kwi
     
  10. Kikojozi

    Kikojozi JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mikwara ya kibiashara tu. Nothing personal hapo.
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Au anataka kuufahimisha umma kuwa thamani yake kwa mujibu wake ni shilingi moja [kwangu hii inauzito zaidi kwa hilo lakuwa na fedha kwani hana sababu ya kulithibitisha kwani hata Mengi mwenyewe alikiri kuwa yeye (Manji) na wenzake wachache wanashikilia uchumi wa nchi hii, so hana sababu ya kurudia kuthibitisha hilo.]
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari zaidi ni kuwa Rostm naye amemwelekeza wakili wake ampelekee Mengi demand note, akimtaka amuombe radhi la sivyo atamburuza mahakamani (natafuta details zaidi za hii)
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    May be na kuonesha pia kwamba yeye Manji ni PAPA tena LIPAPA. Lakini pia ni mjinga, au kama anavyoamini Watanzania ni Mabwege!!
     
  14. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #14
    Apr 29, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiwango cha fidia kuwa kidogo hivi huwa inatokea, kuna wakati Paul Kagame, aliwahi kutaka fidia ya 1 franc kutoka kwa Rais wa France kwa madai ya kukashifiwa kushiriki katika mauaji ya halaiki.

    Pengine wanasheria watatuambia hii mana yake huwa ni nini?
     
  15. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mengi's lawyers must have foretold this course of action & it's likely he has evidence he could use against the libel claim... or he could be an idiot...lol... but i doubt that.. ngojeni tuone.
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Apr 29, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani hata mie nimeshangaa ila nilisikia tetesi kuwa Mzee Mengi hapo ndipo alipokuwa anapataka; pa kupelekwa mahakamani. Kama ni kweli basi tutegemee kusikia mengi katika hili.
     
  17. T

    TEMA Member

    #17
    Apr 29, 2009
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mlisikiliza kauli ya mengi ? Mengi hakumshutumu mtu, mengi aliwataja watu wanaoshutumiwa?????? hata hapa JF watu hao wanashutumiwa mtakubali kuwa mashahidi kuwa mnawashutumu watu hao?
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    that is the source man!!!
     
  19. w

    wajinga Senior Member

    #19
    Apr 29, 2009
    Joined: Jun 25, 2008
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this was expected and its going acording to plans.
     
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bw Manji Umefanya jambo Jema .... Usiwasikilize kina Mkuchika, Sofia Na Lipumba wao!!!

    Mengi ..... Tulia vuta Subira. Angalia Mchezo kwa karibu na kwa mbali. Usome vema kabla Ya kuachia nondo!!

    Al the best Sir!!!
     
Loading...