Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji akubali kurudi kuifadhili yanga

Discussion in 'Sports' started by Mwanagandila, Oct 12, 2011.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Asalaam aleykhum wana JF, habari nilizozipata hivi punde ni kwamba Bwn.Yusuph Manji amekubali kurudi kuendelea na ufadhili wake katika klabu ya Young Africans yenye masakani yake mitaa Jangwani na Twiga.
    Manji anatarajiwa kupokewa siku ya ijumaa na washabiki na wapenzi wa klabu hiyo katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa mwl Nyerere, amabapo kurudi kwake anatrajiwa kukamilisha ujenzi wa Uwanja wa Kaunda ikiwa ni pamoj ana kuweka nysai bandia, kujenga jengo katika kiwanja kilichopo mtaa wa Mafia
     
  2. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mangi aje tu aisaee maana tushaona kumbe pesa ndo ushindi,akija utabingwa yanga itachukua
     
  3. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hapa ni siasa kwa kwenda mbele mods mpeleke anakositahili michezo na burdani asituharibie uondo ebo
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo nzuri sana italudsha wachezaji kwenye modz
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Pesa ndio sabuni ya roho.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hana jeuri ya kukataa maana anatumia kofi hiyo kupunguza makali ya kutajwa kama fisadi na ameona tangu aondoke ameanza katanjwa tanjwa tena.............
     
  7. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli nimeamini uzalendo umewashinda yanga hivi unafikiri bila pesa club itaendelea vipi?? wakati wazee wa club wamejaa majungu na fitnah tuuuu pesa ndio SAFISHO la majungu na unafki,,,
     
  8. M

    Mwera JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana,kama nikweli manji atarudi itakua poa sana,pesa ndio kila kitu ktk ulimwengu huu,mtu ni kitu na kamahuna kitu ni kinyama cha mwitu.
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    kundi la binadamu hata liwe kubwa kiasi gani kama haliwezi kufikiri lenyewe wakati kuna anayefanya hivyo, ni lazima madaraja (classes) hayaepukiki! Nchi kama India nasikia bado kuna madaraja, naomba na hapa tujaribu kuanzisha hiyo sera ili Manji awe 'daraja la kwanza' (class A citizen)
     
  10. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yanga kweli vichwa maji, yaani mmeshindwa kutafuta means zozote za hela mpaka mmemgeukia yule *********, je na nynyi akiwageukia> jifunzeni kwa wana msimbazi hawana gabachori ila km kawa wanasonga, mnampa kichwa bureeee manji wala si lolote wala chochote.
     
  11. M

    Mwambopo Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok wait then u will know well who iz manji ok?
     
Loading...