Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manji aanzisha QUALITY MEDIA GROUP na kumchukua MUHINGO kuendesha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-bongo, Nov 16, 2010.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndg zangu wana JF

    Nimepata taarifa za uhakika kuwa MANJI ameanzisha chombo cha habari ambacho kitakua na Magazeti,Tv na Radio na ameanza na gazeti la yanga kulichukua na kutokana na taarifa za uhakika ni maandalizi ya 2015.

    Mpango wao ni kuwa na gazeti la daily la kisiasa, la kiingereza la kisiasa, na la michezo la kiswahili na la kiingereza.

    MUHINGO NDIYE ATAKAYEKUWA MWENDESHAJI WA CHOMBO HICHO CHA HABARI.
     
  2. I

    Igembe Nsabo Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi itakuwa ni Hatari kweli! kwani wananchi watakuwa wakipewa habari ambazo zimechakachuliwa na zenye kupotosha jamii kwa kiwango kikubwa kweli! Hii wananchi wanatakiwa kuamuka na kuikataa hii!!!! Mifano ni magazeti ya RA yanavyotumika kumaliza na kuliangamiza taifa kwa uchochezi na udanganyifu wa hali ya juu.
     
  3. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni haki yake
    We will note take his crap though!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nimeamini hela ni kila kitu!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo kuna kila sababu ya raia kuwa na japo element za usomi!...Vinginevyo vyombo hivyo vitakuwa na kila aina ya kuwavutia wananchi ili wayanunue na kulamba sumu iliyomo ndani!

    Wameona ya RA yanadoda, wanajaribisha mtu mwingine!...Tangu lini Manji akajua umasikini wa Watanzania hadi aanzishe media itakayokidhi matarajio ya watanzania?
    Network Searching!
     
  6. Profesy

    Profesy Verified User

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hio itakua gazeti kama the citizen au guardian? au sio? Ili mradi ashindane na Mengi nini?
     
  7. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama unayajua kwa nini ununue? Ukiacha wewe na mwingine kuna siku yatakufa tu.
     
  8. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    money talks so scream more buckzz
     
  9. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mengi vs manji more to come
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kweli kazi ipo!
     
  11. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nguvu ya umma ni kubwa kuliko hela.
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kweli basi huyo mwandishi wa habari anaweza akakubali hata kuolewa. Ama kweli NJAA ni balaa.
     
  13. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yeye achakachue tu na hizo media zake. Kuna aliyechakachua habari kuzidi Diallo na TV zake? Muulize kama bado tena ana hamu na wana-Mwanza yeye na mwenzake Masha.
     
  14. M

    MTOTO WA USWAZI Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nimesikia kuwa Manji ana share kwenye radio clouds na ndo maaana siku hizi wako pure upande wa ccm. kuna ukweli hili jamani?
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    unataka :ban: naona kama vile unamwambia mod " :banplease:"
     
  16. N

    Nsesi JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ana kwazi yake kubwa ni kuwatumikia hao mafisadi tena katika kumkandamiza Mtanzania, shme on him....
     
  17. N

    Nsesi JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi mambo yakibadilika ataweka wapi sura yake, maana inaonekana kazi kubwa ya Muhingo ni kuwatumikia mafisadi, tena kwa kuwakandamiza Watanzania masikini, shame on him.....
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    atajua yeye
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aaah atuongezee karatasi za kufungia vitumbua vyetu tu!
     
  20. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atasoma yeye na mkewe na wanae sie hatusomi magazeti ya kifisadi. habari zote ziko ktk mtandao na magazeti yanayoeleweka siyo ya kifisadi.:nono:
     
Loading...