Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa yaingilia sakata la kifo cha mzazi Ukonga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 11, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    HALMASHAURI ya Manispaa ya Ilala imeunda timu maalum kuchunguza chanzo cha kifo cha Sabela Mganga(31) aliyefariki katika zahanati ya CHO ya Ukonga Mazizini baada ya kujifungua watoto mapacha na kuzuiliwakwenda hospitali ya wilaya kutokana na deni li
    Marehemu Sabela alizuiliwa kutoka katika zahanati hiyo kwenda kupata matibabu katika hospitali ya Amana kutokana na kudaiwa kiasi cha shilingi 155,800 kama gharama za kujifungua.

    Marehemu alipelekwa katika zahanati hiyo tangu Februari 5 hadi 7 na kujifungua watoto mapacha na mara baada ya kujifungua watoto hapo aligundulika kuwa aliishiwa damu na daktari kutaka mama huyo apelekwe amana kwa matibabu zaidi.

    Hivyo timu hiyo maalum imeundwa chini ya Mganga Mkuu wa Manispaa ya Ilala na baadae ripoti hiyo kupelekwa kwa mkurugenzi na kutolewa rasmi.

    Taarifa kutoka dnani ya familia hiyo inasema watoto hao mapacha wanaendela vizuri na mazishi ya mwanamke huyo yanatarajiwa kuwa kesho mkoani Dodoma.
     
Loading...