Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ya temeke imeoza:waalimu waambiwa wawe wavumilivu tangu february hadi leo hawajalipwa pesa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mnyevushaji, Jul 29, 2012.

  1. m

    mnyevushaji Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hii kweli ni haki?tangu waalimu waajiriwe february hadi leo hawajalipwa pesa za nauli,mizigo na wategemezi wao huku wakipigwa danadana wasijue nn cha kufanya|[​IMG]ama kweli inatia uchungu by mwanaharakati
     
Loading...