Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ya tabora idara ya sekondari kuna nini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lutelemba, May 29, 2011.

  1. l

    lutelemba Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nashangazwa na Manispaa ya Tabora Kupitia kwa Mkurugenzi na Afisa elimu idara ya sekondari, kwa kuamua kwa makusudi kabisa kutotenga fungu la kusomesha walimu kwenye budget, eti kwamba manispaa ya Tabora haina mpango huo. Cha kushangaza manispaa ya Tabora hata walimu walioko masomoni hawasaidiwi chochote, iwe nauli, ghalama za masomo na vingine, hata mbunge wetu kalinyamazia tu hilo halioni, AFisa elimu sekondari hana msaada kabisa kwa walimu, kila siku kugombana na walimu, Mkurugenzi kashindwa lao moja na afisa elimu sekondari. Wanajamii tusaidieni walimu Manispaa ya Tabora idara ya secondari kuna mdudu atatumaliza au wote tunaweza kukimbia kabisa. Tunahitaji michango yenu ya mawazo angalau Mbunge hatusaidii amekalia simba tu, Mkurugenzi hamna kitu, karibuni kwa mawazo.:tonguez:
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    U mean Tabora?
    Pale jimboni kwa Rage au ni mkoa mzima?
     
  3. l

    lutelemba Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo naamanisha hapo jimbono kwa rage, ndo kuna matatizo hayo:mod:
     
  4. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pole, je huyu mbunge mmesha mfikishia malalamiko yenu kiofisi na je mnaifahamu kwa uzuri budget ya halmashauri yenu na je mna sabau zilizofanya kutoiweka sasa baada ya hapo tutaanza kuangalia kwa undani ili tujue wapi na nini tufanye,
     
  5. M

    MSEHWA Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ya Tabora, sisi wa Shinyanga manispaa hilo la kutolipwa nauli, au hata pesa ya kununulia daftari la sh3000. Hakuna. Sambamba na hivo
    1. Madaraja upandishwaji si kwa wakati.
    2. Bado wanalazimisha watu warudi vituoni kufanya TP.
    3. Tunatozwa 1500TSH ya Kitambulisho.
    SOLUTIO.
    1. Tujitoe ktk CWT sbb hizi ndio kazi zake ila ipo kwa maslahi ya wachache na kushirikiana na waajiri wetu kutukandamiza.
    2. TUANZISHE VIKAO VYA UJIRANIMWEMA KISHULE KUJADILI matatizo na kwenda kuyadai sisi kama sisi na sio kumtegemea mtu.
    3. Tunaweza tukiwa mmoja, wawili, na zaidi na hatusubiri kuwezeshwa.
    4. Pamoja tuna weza.
     
Loading...