Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ya Tabora idara ya sekondari kuna nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lutelemba, May 26, 2011.

  1. l

    lutelemba Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti unaambiwa hawana mpango wa kusomesha walimu, wala hawahitaji kutengeneza budget ya kusomesha walimu, hata ambao wako masomoni hawapewi nauli wala ada ya masomo, walimu wengi wameanza kukimbia. wanajamii forum tunaomba mawazo yenu ili mtusaidie Tabora pawe sehemu nzuri ya kufanyia kazi hasa walimu sekondari kama sehemu zingine za hii nchi, Maana afisa ellimu sekondari ameshindwa, ila cha kushangaza idara ya shule za msingi inasomesha, hata mkurugenzi kashindwa kusaidia walimu idara ya secondari. naomba mawazo yenu.:mod:
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tabora inasifika kuwa ni ngome ya wana Magamba. Ulitarajia hali tofauti na hiyo?

    But it is very sad.
     
  3. M

    MPG JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko mmeamua kuwachagua CCM msitegemee kupata maendeleo hata siku moja,badilikeni kama mikoa mingine mchague CHADEMA then mtaona mabadiliko.
     
Loading...