Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ya Musoma barabara za Kitaji ni kero tupu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KONGOTO, May 1, 2012.

  1. K

    KONGOTO Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wananchi wa manispaa ya musoma mbona barabara zetu hazitengenezwi sasa na mitaro hata ya kupitisha maji machafu hakuna....nwasilisha kwa wahusika
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe ni mgeni hapa humu au kuna kitu sijakielewa vyema toka kwako
     
Loading...