Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ilala; deci nyingine?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AG, May 21, 2011.

  1. A

    AG Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Manispaa ya ilala imetoa tangazo kuhusu ugawaji wa viwanja eneo la Kinyerezi. Katika tangazo hilo unatakiwa ulipe shilingi 20,000.00 kupitia benki ya DCB akaunti 011005000075. Manispaa wameamua kuchaji sqm 1 kwa shilingi 10,000.00 hadi 15,000.00. Swali la kujiuliza hivyo viwanja ambavyo viko 3000 watavigawaje wakati wananchi kwa maelfu wamefurika kwenye hiyo benki wakitaka kupatiwa viwanja? Kama watalipa watu 100,000 hivyo viwanja 3000 itakuwaje? Je pesa zitakazo kusanywa itakuwaje? Hii si DECI nyingine? Maswali ni mengi sana.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    NA FOMU ZIMEISHA....! its true labda wa-print nyingine
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ni deci kabisa wana toa form zaidi 100,000 yaani wanaiba pesa za bure kabisa,na hiyo bei utadhani sio viwanja vya serikali yaani sasa mfano 25x25 unalipa 6.2m na unatakiwa ulipe ndani siku 14 hawa wanajua ugumu wa pesa hawa kweli??
     
  4. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,204
    Likes Received: 4,872
    Trophy Points: 280
    Hii ni zaidi ya DECI, kwa haraka haraka ukichukua 100,000xTSHS 20,000=TSHS 2,000,000,000; Aliyegundua hii anastahili sifa. Fomu kwenye attachment
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i warned something last week kabla ya hili tangazo... we have a person there who only care about money, hana morals wala social responsibilities... hata ukisema vitanda vya uzaizi vinahitajika anaweza kuuliza hivi keko hatuwezi kununua kwa elfu tisini hadi tununue kwa milioni moja?? anasahau its more than laying on your back kuoanua miguu na kutoa mtoto
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yalitokea burka........ the government thorugh local authority is cheating again
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hii ishu bana itakuja kubackfire siku za mbeleni.. kuna mtu wa huko jikoni anasema viwanja vyenyewe vina wenyewe sasa sijui wanachukua hela za watu za nini...
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya serikali kupiga marufuku wizi wa hela za wananchi kwa mtindo huu. Siyo haki kabisa ukusanye elfu 20,000 kwa watu 100,000 ukiwaahidi kuwapa viwanja kumbe una viwanja vya kutosha watu 3000 tu. Nasema tena huu ni wizi kabisa na serikali ikatae wizi wa namna hii
     
  9. f

    fikiriakwanza Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We si uache kulipia wenye pesa zao acha wanunue.We kama huwezi kulipia kiwanja acha wenye uwezo wachukue viwanja,we sogea kisarawe au kwingine kwa saizi yako.Kinyerezi hupawezi hapo si kwa kila saizi,tafuta saizi yako ya kiwanja cha sh.100/= kwa mita
     
  10. m

    matawi JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo limekuwa likiniumiza sana maana yalinikuta kule Arusha kwenye shamba la burka ambapo tulichangishwa elfu 20 lakini viwanja walipewa wenye uwezo wao akiwemo Rizwani kikwete. Ndo maana nasema ccm si chama cha wanyonge tena
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fikiria kwanza mbona unashindwa kufikiria? Ni vigumu wananchi wanavyolipia kujua kama idadi ya watu imefkia sawa na viwanja vilivyopo cha muhimu cha haki ilikuwa serikali kukubali kuwarejeshea wale wote watakaokuwa wamekosa kiwanja
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    weye si fikiriakwanza jina likufalo fikiriamwisho,hao manispaa wezi wanauza viwanja bila kuwalipa fidia wahusika kwan walifanya valuation 02,12,2009 had leo asilmia kubwa hawajalipwa fidia pia leo pana kikao cha wadai fidia na mkuu wa wilaya kuzungumzia juu ya fidia zao,nitawajulishe nn kimeazungumzwa.
     
  13. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Mkuu, Serikali ndo inaiba, sasa itajipigaji marufuku? Au umesahau Kule Arusha walikuwepo mawaziri na Rizwani walipogawana eneo la Burka- wananchi wa Arusha wakakosa kwa mtindo wa Deci. Vingenevyo, Kikwete awaweke ndani mawaziri wake na Rizwani kwa sababu ndo miongoni mwa wahusika. Inawezekana?
     
Loading...