Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manii nyeusi

Discussion in 'JF Doctor' started by happy amos, Oct 16, 2012.

  1. h

    happy amos Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    habar zenu nauliza nini husababisha shahawa kuwa nyekundu au nyeusi maaana mme wangu anatatizo hilo sasa sijui kama ni tatizo au ni kawaida, msaada plse
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Duh..poleni. Najiuliza tu je umezionaje? Anatumia mpira/condom? Au ni kwa kuangalia zile zinazomwagikia nje baada ya tendo?
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh! manii nyeusi???:photo::photo:
     
  4. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,523
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Shahawa nyeusi?? Mmmh! Anatafuna mikaa kabla ya Tendo? Au unampatia ukoko kwa sana?
     
  5. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,837
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mgonjwa huyo. Hakuna kitu kama hicho. Amwone Daktari haraka sana.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    anatoa shahawa nyeusi halafu ametulia tu? Kwatuuuuuu?
     
  7. awp

    awp JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    maswali mengine yanasababisha watu tucheke kwanza, mdogo wangu hakuna shahawa nyeusi wala nyekundu, sanasana kama mumeo amekaa muda mrefu zile za kwanza zitatoka kama cream fulani hivi then unapata shahawa za kawaida ambazo ni majiji meupe (sio nyeupe kama karatasi) japo tunaziita nyeupe. mwambie mumeo aende hospitali
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    mgonjwa huyo usikubali akumalizie ndani hadi apone... shauri ya vicheche na nyumba ndogo
     
  9. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ana ugonjwa wa zinaa huyo, Mwambie akimbilie hospitali haraka, anaweza kuwa hanisi hivihivi.
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aende kwa daktari haraka sana....! Na uongozane naye wote mkapime...!
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    happy amos mumeo anaumwa, mpeleke hospitali
     
  12. k

    karatta Senior Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usiogope,atakuwa na tatzo la kiafya mme wako,so mshauri mwende wote hospital,mm nilishawah kuugua ini nikawa natoa manii za njano lakin baada ya kupona ini zkarudia rang yake ya kawaida
     
  13. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Maajabu ! labda zinatokea upande wako
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mmh!! Embu jaribu kugoogle
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaishaukwaaaaaaaaaaaaa zinaaa tena asipoangalia ataanza kutoa za blue kabisa
     
  16. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Damu kwenye Manii(Hematospermia)
    Visababishi:- 1.Uvimbe/Mchubuko ndani ya tezi ya uzazi(Benign/Malignant tumors & Inflammation of the Prostate).
    * * * * * * * * * 2.Mawe(Calculi i.e Insoluble calcium compounds) ndani ya tezi ya uzazi na mirija ya manii(seminal vesicels).
    * * * * * * * * * 3.Maradhi mfano:- kichocho.
    * * * * * * * * * 4.Saratani ya tezi ya uzazi(Prostate Cancer).
    * * * * * * * * * 5.Kujichua(Punyeto) mara kwa mara(Prolonged sexual masturbation).
     
  17. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,947
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Mnhhh..dada yangu majibu mengine yanaweza kukuvunjia ndoa yako hapa au hata kukuondolea uhai wako kama presha, bp, shell na oilcom haviko mbali nawe... Jambo la msingi ni muende hospital mukapime kwa pamoja afya yenu ya uzazi na magonjwa ya njia hizo.

    Poleni kwa mtihani.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    at my age, this is new.

    Pole kwa maswahibu.
    Hapo ni hospitali tu, tena kwa wale wa mambo ya vizazi.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rangi ya manii ni kama juisi ya ndimu. Ikiwa nyekundu au Nyeusi, huyo mumeo ana matatizo na amuone daktari haraka sana.
     
  20. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Wahi Hospitali fasta,hiyo siyo kawaida.
     
Loading...