Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

manii nyepesi

Discussion in 'JF Doctor' started by mama pita, Oct 29, 2012.

  1. m

    mama pita Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    habari zenu wanajf! mimi ninampenzi wangu anamanii mepesi sana kama maji, nauliza ni kawaida au anaweza akawa na matatizo? ushauri jaman
     
  2. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Stil loading......
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hii ni normal tu na hii hutokea akiwa hajafnya mapenzi muda mrefu, akifanya mara kwa mara mara nyingi zinakuwa nzito kidogo lakini kama amekaa kwa muda mrefu huwa nyepesi kidogo. hivyo hii ni normal, enjoy your life
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni dalili za uhanithi
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kawaida akiwa ametoka kufanya tendo akarudia tena au akafanya mfululizo kila siku zinakuwa nyepesi
     
  6. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    umevuka mpaka, vivid examples please!
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata kumtia moyo mwenzio wewe unalipua tu ribom kama hilo utamsaidia kum..mbea mke wake au girfriend wake sasa usipotoa ushauri mzuri
     
  8. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kwenye red, mtu kama hajafanya muda mrefu zinatakiwa kuwa nzito na sio nyepesi.
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Rudi jandoni utafundishwa mengi kiasi cha kutouliza majibu baadaye.
     
  10. Johas

    Johas Senior Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Pita...

    Subiri " kitchen Party" wakati muhafaka ukifika utayapata yote.
     
  11. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Embu mcheki kwenye mirija ya Manii(Reference kitabu cha la nne)
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    umejuwaje nimevuka mpaka kwani si moja ya majibu?thats black and white
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hali kama hiyo inatokea kama unafanya mapenzi mara kwa mara....akikaa mda bila kudo zitatoka nzito unless awe na tatizo,..wapi mkuu MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    changudoa huyo ,kila saa anafanya
    muulize tupo wangapi?
     
  15. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa kawaida, manii huwa ni mepesi kama maji ya mchele, lakini yakichanganyikana na semen ndo ile ingine kama kamasi kamasi vinajichanganya mumo kwa mumo huoni kama malaini au la. mle kwenye mayai ya mwanamme hutoka maji malaini na sio zile kamasi. kwa kukuelewesha ni kwamba, manii hutengenezwa kwenye mayai ya mwanaume, mrija unakujaa unafika kuna kaeneo fulani hivi hako hutoa yale majimaji malaini ambayo mwanaume hata kama hajaejaculate hutoa maji malaini hapo kuna uteute huitwa semen huchanganyikana na sperm zinazotoka kwenye mpumbu zile semen hutangulia kwanza na ni nzito ili kutengeneza na kulainisha njia ili manii yapite kwa urahisi na mbegu hufuata, ndo maana ukikojoa mwanaume utajikuta mwanzoni unatoa nzito mwishoni yanatoka maji kama ya mchele malaini, zile sasa ndo mbegu halisi pamoja na kwamba zingine zilishatangulia kuchanganyikana na semen. hivyo si tatizo kwa uelewa wangu. pia, hutafafanua hayo maji ni ya aina gani, kama ni maji kama ya mchele au maji ya kung'ara ambayo ni kama ute unaotoka mwanaume akisimamisha kabla ya tendo...kama ndo hivyo basi, atakuwa na upungufu wa mbegu ndo maana zinatoka semen bila sperms na basi unatakiwa kumlisha vyakula vinavyoongeza sperms...vyakula vinavyoongeza sperms ni vile vyenye madini ya zinc kwa wingi kama wadudu wa baharini (hapa ndo utaona kwanini wazungu waling'ang'ania oysterbay, wkasababu chakula chenye zinc kuliko vyote ni oyster), pweza, samaki wa baharini, nyama nyekundu hata kama inapunguza kuishi, maharagwe n.k, ukimpa karanga hataongeza sperms bali ataongeza semen.
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umeongea vizuri ila verse versa yake ndio true
     
  17. M

    MINJA MAN Member

    #17
    Nov 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je huwa anakufikisha kileleni sawa sawa?cz mbegu ni matokeo ya wtt 2!
     
  18. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si kwamba ni kinyume? mi najua akikaa muda bila kufanya ndo zinakuwa nzito
     
  19. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    anywe uji wa cement
     
  20. Mariano

    Mariano Member

    #20
    Nov 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kumtisha mzio hiyo ni har ya kawaida mpe sana karanga
     
Loading...