Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manii ni Uchafu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bazazi, May 9, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa muda mrefu Nimekuwa nikisikia toka kwa wanawake kadhaa kuwa MANII/SH@H@W@ ni uchafu. Nimejaribu kutafuta uchafu wa manii sijauona. Lakini linalonishangaza zaidi ni kuwa mwanamke akisikia mwanaume wake ana mwanamke mwingine inakuwa ugomvi mkubwa. Swali iwapo manii ni uchafu kwanini wanaulinda uchafu huo kwa gharama Kubwa sana.

    wanaMMU (Lizzy, Smile, KONGOSHO etc) naombeni msaada wenu.

    Bazazi ni Bazazi
     
  2. o

    old traford Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja wenyewe waje
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    unapoomba msaada dont try to mention people wa kukupa msaada otherwise watu hawatotoa maoni yao kwa kuwa umetaja watu wakukupa msaada!!!!, kuna watu ambao si wana MMU au miongoni mwa hao uliowataja wanamaoni mazuri zaidi lakini watasindwa kukupa msaada,

    kumbuka kuwa thread yako haitakuwa posted only in MMU bali itapatikana pia katika uwanja wa thread zote.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata mate/makohozi hutakiwi kutema hovyo.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Manii sii najisi,mkojo najisi.unapozini ina maana huna ndoa ni uchafu mkubwa lakini ndani ya ndoa sii uchafu
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ofcourse yes ni uchafu! Zikiwa mwilini mwako ni safi ila zikishatoka ni uchafu..
    Wewe unadhani hua wanachanganyika kwa sababu ya sperms??automaticaly mtu akiwa mpenzi/mume/mkeo lazma utakua na wivu nae hata kama ni kidogo,hicho ndo hua kinawachanganya..
    In addition watu wanaogopa maradhi ndo maana hua wanachanganyikiwa wakisikia wenza wao wanawasaliti na sio kwa sababu ya huo uchafu!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :A S-eek:
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,625
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja,wakati mwingine usirudie hii kitu.
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Hili swali lako ungeuliza miaka 10 iliyopita...lakini unauliza leo? Au mimi ndio nazeeka.......
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haya tusubiri wahusika waje kujibu....
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tunawasubiri uliowataja waje wakujibu.


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  12. N

    Nyuki baby Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali hili haliniusu? Na kuna wa2 wanalijibu pia haliwausu?
     
  13. Baby M

    Baby M JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 799
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    we kwel bazaaz,:wacko:
     
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ukipakaa hizo MAN ii usoni na kuingia nazo kwenye karamu ya sherehe yoyote, utapewa jibu kama ni usafi au uchafu.
     
  15. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    kweli bazazi ni bazazi kweli kweli........
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hebu wabeep uliowataja! mayb hawako hewani!
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Shika adabu zako kwa kuchangia hoja na sio kushadidia. haya sasa changia
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Shika adabu zako kwa kuchangia hoja na sio kushadidia. haya sasa changia
     
  19. N

    Nyuki baby Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani maana 2powengi?
     
  20. T

    Tiger JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nime-check profile yako, nakuta wewe ni Jf. Senior Expert member.
     
Loading...