Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mangwanda ya Chadema Yanafaa sana kwa Ukombozi wa Nchi!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RedDevil, Aug 7, 2010.

  1. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ndugu wana JF, nimeona hii picha kwenye mwananchi online, jana pale Tanga mambo yalikuwa yamenoga kweli. Hizi nguo nyekundu na zile sare za chadema naona zinafaa sana kuikomboa nchi yetu toka kwenye ukoloni mambo leo.

    Au mnasemaje jamani?
     
  2. m

    mkenda1000 Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. m

    mkenda1000 Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. m

    mkenda1000 Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    kitakachokomboa mtanzania ni fikra zake kupitia kura atakayopita wala sio magwanda ya chadema, ccm au jwtz.


    hata fisadi anaweza kuvaa magwanda ya chadema na bado atabaki fisadi.
    ni watu wa aina yenu mlio wahanga wa ibada za sanamu; ukiambiwa maji ya upako toka nigeria yatakufanya uwe na upako unakubali...

    badilika kifikra.
     
Loading...