Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mangustino a.k.a mzee wakibajaj afunga mwaka kwa aibu!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KakaKiiza, Dec 31, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nikiwa baa ya Matutina maeneo ya Mbezi beach(Tanki Bovu) Kaja jimama lakikenya limekuja na driver wake likamwambia mzee wa Kibajaj nataka gari yangu niliyokununulia kwani wewe umeamua kuwa na rozi hadi umempa mimba inaelekea ndo unaye mpenda!!Watu wakabaki sameshika midomo japo usiku lakini kwajinsi alivyokuwa anashout kila mtu kasikia nikawa naona aibu mimi mwenyewe utadhani dhahama hilo limenikuta mimi!!!Kumbe wanamziki wanamilikiwa na mijimama!!!Ila aibu kwao!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hakyanani Kakakiiza nitajiua juu yako.....
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    preta hulali weye?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    du kweli hiyo aibu ya kufungia mwaka.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    anasubiri mwaka mpya!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    Katavi nimekuwa nikikukosa sana hapa.......ulikuwa wapi....Heri ya Mwaka mpya
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    ni kakakiiza anautesa moyo wangu.......wewe unasubiri kuupindua mwaka sio....nakutakia mapinduzi mema
     
  8. Sware

    Sware Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hee ana Rosi tena hata mm kanidanganya basi uwiiiiiiiiiiiiiii ngoja nirudi Tz sasa!lol
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Heri ya mwaka mpya Preta....majukumu tu ndio yalinificha kidogo!
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    very bad
     
  11. D

    Derimto JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    unadhani huku nimepita nakuona hii post? Wala! Mi. Nasoma zingine na wala sijaona wivu

    JIANDAE KURARA KWENYE KOCHI REO
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Preta mbona unapenda kuanika mambo yetu watu watanipiga bure wana hasira my mpenzi
     
  13. P

    Popompo JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    preta naomba niku PM
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Aibu ya nini? Kwani hao wanaotoa magari hawajui kuwa kunawagari nawa machejo?!, ala , yaani wewe unataka mzee mzima azae mtoto anafanana na lucy?, yeye atoe gari aishie.
     
Loading...