Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mangula wa ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RasJah, Feb 15, 2012.

  1. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimekutana na huyu muheshimiwa mstaafu katibu mkuu wa ccm hapa iringa dukani ananunua mbolea ya kupandia wakati msimu wa kupanda bado. Jamani mzee kachoka vile na zile ndevu ni hatari....
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    kwani akihifadhi na kama ana ghala zuri kuna ubaya?
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ujana si sifa wala uzee si kashfa, huyo hakuwa mwizi kwa hiyo, hiyo kauli yako ya kuwa kachoka ndo inawafanya wengine wawe wanatuibia, haina busara.
     
  4. g

    greenstar JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngalangala kweli wewe ni ngalangala kama jina lako,mzee Mangula ni mkulima ambaye anajituma katika kilimo kwa hiyo usile mada ambazo hazina tija!!!!!!!!!!

    RAI yangu kwa wanaJF tuanze kutoa maoni juu ya Members wote wanao misuse this privilege idea exchange wapigwe ban forever.......to maintain our credibility and dignity for the benefit of next generation!!!!!!!!!!!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Tatizo la wewe ngalngal ni mawazo mgando/imla kuwa unapanda mazao mnvua ikinyesha tu, je, hakuna kilimo cha umwagiliaji?
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jmaa huyu,,,sasa ulitegemea aishi maisha gani baada ya kustaafu? ndo mnaoshabikia wizi nyinyi kina ngalangala shame on you!
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mzee ameapa hawezi kulima tena viazi mviringo kwasababu alidhurumiwa baada ya kutumia kipimo cha lumbesa!
     
  8. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua anaishi Makete sijui Ludewa huyo,
    kwahiyo labda leo kapata lift ya gari ya CCM, akaona ngoja anunue mbolea ya msimu wa kilimo mwezi december kabisa.

    Anaweza asirudi mjini tena huyo mpaka Dec.
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lazima uwe great thinker mkuu,
    habari ambayo munaona kwako si habari inaweza kuwa habari kwa mtu mwingine, au hata wewe kwa baadae. Mimi huwa napita tu ukiona wewe si mtumiaji wa hiyo habari.

     
Loading...