Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mangi adondoka getini TBL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MANGI1979, Mar 30, 2012.

  1. M

    MANGI1979 Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mangi mmoja amekutwa na wafanyakazi wa kampuni ya TBL getini akiwa amedondoka na kulala chali huku akiwa hana fahamu jambo ambalo limezua gumzo machoni mwa watu waliomzunguka huku wengine wakipayuka kwa nguvu kuwa apewe maji kwa maana mwili wake ulikakamaa kuashiria kuishiwa maji mwilini.Wakati wasamaria wema hao wakimtafutia maji mara mangi akazinduka akawa mkali huku akisema "kama ningekuwa nimeishiwa maji si ningedondoka geti la dawasco"?Yaani wachaga na kileo ni mswaki na colgate
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mi nikadhani ni tukio la kweli kumbe ni utani..
    Haya Bana, tuma salamu..
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha , na mimi na ngoja izo salamu
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Chagua mji i see
     
  5. LEARNED BROTHER

    LEARNED BROTHER JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Aikambe...,
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeshindwa kutambua hili sio jukwaa sahihi?
    OTIS
     
Loading...