Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mange Kimambi wa Kimataifa (USA) aka Teairra Mari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sikonge, Jun 26, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mhh, huyu dada na maneno ya Mange kuwafundisha wenzake jinsi ya kuwawinda Wanaume wenye hela zao yaani Mabuzi au Wadhamini in English (Sponsor) yako kama chanda na pete. Yameiva kwa kukalangizwa hasa. Maneno ovyooo ila wimbo nimeupenda sana hasa sauti ya bibie na instruments zimetulia....

    Nasikia huu wimbo umepigwa marufuku USA kisa unafundisha mabinti kuwa ma Golddigrers.

    Weekend njema wote, buy buy byeeee......



    Bibie na Jaguar alilolipata kwa kuolewa na Mthungu.....Bahati ya mwenzio....

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usiilalie mlango wazi mweeh!!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Hapana bana...wimbo haujapigwa marufuku. Leo hii nimeusikia redioni na hata MTV Jams uko kwenye rotation. Ni BET tu ndio wameuengua kwenye rotation yao. Mimi napenda beat yake na flow ya Gucci Mane na Soulja Boy (as weird as that may sound - me liking Soulja Boy Tell'Em)

    Congress shall make no laws abridging the freedom of speech.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Jun 26, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nyani acha kuudanganya umma, Congress ishaweka law za namna hiyo re patriotic act vs ugaidi duniani!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ni speech gani ambazo ziko forbidden kwenye patriotic act?
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Jun 26, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Unataka nipigwe PI?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Acha kuwa fisi bana....ni speech gani zilizopigwa marufuku na patriotic act?
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Jun 26, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Zinazofanana na kigaidi!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Ndio maana masalo kama wewe mko kwenye orodha ya magaidi
     
  10. Companero

    Companero Platinum Member

    #10
    Jun 26, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mandela naye Masalo?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Ni elder statesman...walichemka kutokuliondoa jina lake.
     
  12. Companero

    Companero Platinum Member

    #12
    Jun 26, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kumbe huwa wanachemka sasa inakuwaje unadiriki kusema kwa uthabiti "Congress shall make no laws abridging the freedom of speech"?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kwani hayo ni maneno yangu au yaliandikwa na lizungu lililokwishakufa zamani za kale...?
     
  14. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
     
  15. Principessa

    Principessa Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bibie na Jaguar alilolipata kwa kuolewa na Mthungu.....Bahati ya mwenzio....


    sasa,ni bahati kuolewa na 'mdhungu' na kupata jaguar?????mbona nyinyi waafrica mnajidhalilisha?wanaume wa kiafrika si wanaume au?halafu wanawake wakiwakataa mnalalamika...!
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mzungu ni Binadamu tu kama wengine. Hata kama angelikuwa kaolewa na FISADI na akapewa gari kali kuzidi hilo au kigari chekundu, bado tungelisema kapewa kwa kutumia nguvu ya tunda la mti wa katikati. Sasa kama kapewa na Mthungu na yeye mwenyewe kasema hivyo, wewe unataka tupindishe?

    Mbona unawababakia sana Wazungu? Ni watu wa kawaida kabisa na ukiwaona wee jua kuna mijinga kibao ambayo wengine hadi huwa tunaitunakana. Acheni kuwaogopa Wazungu kiasi hicho.
    Kuhusu watoto weusi, mhhh!!!! Kwani nikiwa Tz leo Mange atanikataa? Una uhakika gani kuwa watoto weusi wanakataa vijana weusi? Mie nilishakutana na dada kibao ambao hawataki kabisa Wazungu kwani wanadai vibamia hawahusudishi. Na hata ukikuta kigongo kikubwa basi huwa vimelegealegea na haviwi vikakamavu kama Service man wa Mlale JKT enzi za Mtono. Pia kumbuka akina dada weusi huwa wanakuwa na Wazungu kwa sababu mbili kubwa yaani:
    1. Wanataka pesa za Wazungu.
    2. Wanataka kuonja Wazungu (hata mie ningelipata nafasi, nsingelisita kufanya hivyo na dada wa Kizungu).

    Amini usiamini, Wazungu wengi pia hukimbilia wanaume Weusi kwa kufahamu kuwa tumejaliwa kamguu ka mtoto kati ya miguu.

     
  17. Principessa

    Principessa Member

    #17
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaypyafanya ili kupata hayo ma 'jaguar' asikwambie mtu,bora yabaki kuwa siri yao...ni mazito,hata wewe huwezi fanya nakwambia.so,usimwonee wivu mtu aliye na kitu fulani,hujui 'alivyopigika' kupata hivyo vitu.
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asanteni kwa kutujuvya!
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Principessa,
    Kwa mie wa Tabora, hayo maneno nayafahamu kwa siku nyingi kidogo. Kwa msemo wa Kiswahili wanasema "ukiona kinaelea, kimeundwa..." na "mkono mtupu haulambwi".
    Nasema kuwa natoka Tabora kwa sababu miaka hiyoo, kulikuwa na bendi inaitwa Tabora Jazz Band na waliimba kibao kimoja maarufu sana miaka hiyo na sasa ni zilipendwa. Wimbo huo unaitwa MARIAM MPENZI na umeonya juu ya hiyo kitu iitwayo tamaa kuwa huwa ina gharama zake. Ndiyo maana nikaandika kuwa mlango wa mwenzako usilalie mlango wazi. Duniani hakuna lunch ya bure na ukila ya bure basi ufahamu kuwa gharama yake huwa malipo magumu kule mbele......
    Mariam wangu uko hapa kwenye link, sikiliza kipande cha mwanzo tu kama dakika moja. Bonyeza tu kwenye wimbo na wimbo utaanza kupigwa kwa juu.
    Tabora Jazz Band : Listen and Download MP3s at Cowbell.fm


     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...