Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manesi kuanza mgomo leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salas, Mar 9, 2012.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Manesi wafunguka, watatangaza mgomo nchi nzima kuunga mkono madaktari vikao vinaendelea
     
  2. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani hii sasa ishakuwa hatari...
    Kwani raisi anashindwa kuona faida na hasara za kuwalinda hao watu wawili tu?
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeh! Hatari lakini lasama. Hakika sirikali ya jk imeingia kwenye boma la mama mkwe.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Na mgomo usambae hata na polisi wajiunge na mgomo..........................
     
  5. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Walikuwa maeneo gani? Vikao vinafanyika wapi? Mbona habari yako imekaa kishakunaku...
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi utasikia na polisi wamegoma maana swala la afya halina mwenyewe
     
  7. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    manesi automatically lazima waingie katika mgomo maana wenyewe huwa wanapewa maelekezo na madaktari...sasa bila daktari nesi atafanyaje kazi yake? kikwete analo...!
     
  8. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wakigoma madaktari obviously NA manesi wamegoma, ni sawa na mdomo ukigoma so does the kolomeo,
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbona hili lilikuwa wazi kabisa! Na kama rais atatatoa hotuba sawa na ile ya mbayuwayu leo kwenye mkutano wake na wazee wa Dar basi tujiandae kuona sekta ya afya inakufa kabisa. Mpaka wapishi watagoma!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hahaha hii kauoi ndio mara ya kwanza kuisikia
     
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Ninasubiri jambo hili kwa hamu kubwa....manesi wagome rasmi, hata hivyo daktari akigoma automatically nesi hana njia nyingine ni kugoma....maelekezo juu ya tiba ya mgonjwa hutolewa na daktari, ripoti ya maendeleo ya mgonjwa kutoka kwa nesi hupewa daktari. Ni mgomo tu utakaorejesha muunganiko huu.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Goosh!
    Mke wangu ni Nesi!
    Haya mambo taratibu yanajicustomize mitaani na kutuhusu zaidi kila kukicha!...huh!
    RIP my wife's profession!
     
  13. M

    MAJEMBE MASUKA New Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chonde chonde,Motuary staff tafadhali nanyi msigome,itakuwa mbaya zaidi.
     
  14. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona nasikia mahakama itaka mgomo usitishwe?
    Au ni propa-gamba?!
     
  15. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa mkulima kawazidi ujanja madokta kwa kupeleke ombi mahakamani na shauri kusikilzwa upande mmoja! Sijui kama hiyo ni sawa ila ndo amri imetolewa na lazima drs. Waitekeleze la watashitakiwa kwa kosa la kukaidi amri halali ya mahakama na kufungwa gerezani au kupigwa faini! Ila nadhani gvt wamepata temporary breathing space kwani tatizo liko palepale!
     
Loading...