Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno yenye tafsili mbaya kwenye baadhi ya makabila!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, Nov 27, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Chuga =kwa wahaya utaonekana kituko!
    Casino=akina mama wakihaya watafunika nyuso zao
    Rutba=Kwa wenzetu wa kanda ya Ngara kigoma watazimia!!

    Endeleza na wewe.....
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Simika= kwa wapemba ni noma!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mngetupa na tafsiri zake ila mwangalie msijepigwa ban kama ina maana mbaya
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Shine, naona ututakii mema
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wadau! Kuna kambi moja ya wakimbizi iko Kenya, eebwanae jina lake mazee inaitwa KAK....MA
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    gani(i) - wairaqw
    mboro - ukoo huko Moshi
     
  7. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sundi(jina la kisukuma)
    Kwa wanyarwanda ni uchi wa mwanamke..
    Sugu kwa wasukuma ni kinembe.
    Nyooo(mshangao)wasukuma ni uchi
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sugu? huko Mwanza MrII hatakiwi kwenda.
     
  9. Z

    Zimba Senior Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wenzangu wa mkoa wa Rukwa &Katavi, kuna maneno kama; Chinyo, Msinda, Kakunda, ..... yanatumika kama majina huku niliko.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Wapi huko??
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Tumia japo tafsida..
     
  12. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    vp kuhusu chunya? Nyanda olemhola?
     
  13. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhola sana heheheheE kuchunya angu?
     
  14. S

    Speedo Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Mbili kwa kiiraqw ..... Tsarr
    Elfu moja kwa kiiraqw ..... K..a (utajuta)

    Mk...u kwa kiiraqw..... Kura
    Kin...e kwa kiiraqw..... Gani'
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Husni(nyo) = kule kwetu Ikungu hiyo kwenye mabano inapendwa sana teh teh teh
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna msanii anaitwa Langa,kwa wanyamwanga wa mbozi,LANGA=FISI,na huyu muigizaji anaitwa Irene Uwoya,kwa wanyamwanga,UWOYA=UYOGA.Pia kwa wanyamwanga neno uchi lina maana nzuri kabisa,UCHI=ASALI.Kwa wandali wa Ileje Mbeya,neno VISA=JOGOO.OVER!
     
  17. E

    Ectoparasite Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    *****...kwa kichaga ndiZI mbivu MBULA kwa kichaga mshangao...
     
  18. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tembo- neno hili ukilisema hadharani kule Makunduchi, Unguja unaweza kurudi umeroa damau
     
  19. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Genge-ukiwa upareni uctamke oovyoooo yatakukuta...
     
  20. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    LUHENDE ni jina la mtu, ila nasikia kwa WAHAYA maana yake ni MKU...DU, Af kuna jamaa nilisoma nae O'Level Anaitwa PUMB.. Af Sirname Yake Ni LUHENDE, Uzuri alivyokuwa linatamkwa kwa lafudhi ya KISUKUMA huwezi ukajua
     
Loading...