Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno yanayowakera wanawake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nailyne, Jan 26, 2011.

  1. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kugombana katika mahusiano au ndoa ni kawaida na sehemu ya maisha watu mnachukuliana maisha yaende sasa kuna yale maneno utakuta mwanaume anamasea mwanamke
    ' ndio maana malaya wewe'
    'peleka huko kazi yako si kujiuza tu'
    'wewe hujatualia ni mapepe tuu'
    'we unazani nisinge kuoa ungeolewa wewe?'
    hayo ni baadhi ya maneno ambayo nimewasikia baadhi wa wanawake wenzangu wakilalamikia wanaume zao kuwatukana hivyo,kwa kweli akina baba haipendezi kumwambia mwanamke aliyekuzalia watoto malaya hata kama amekukosea!maneno mengine huwa hayafutiki moyoni haraka na yanapunguza mapenzi kwa kiasi kikubwa sana. Tujaribu kugombana kwa kutukia akili ni sio mioyo, tujaribu kutumia kauli ambazo zitajenga uhusiano na sio kubomoa ni hayo tu.

    Angalizo; wapo pia wanawake wenye midomo michafu sana kwa wanaume au wapenzi wao hili pia laweza kuwa ni tatizo kwa jinsia zote.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwenye hasira people say things they dont mean....., na mwenza sababu huwa ameumia na yeye anataka amuumize mwenzake atasema chochote cha kumuuzi mwenzie, na kutoa hayo maneno mtu ndio anavyotoa steam.... ingawa matusi si vizuri lakini wanasema ni bora kitu ukakitoa kuliko kukiacha rohoni, sababu siku kikifumuka..., thats when unasekia fulani amengatwa sikio....:):peace: therefore sometimes arguments are healthy...
     
  3. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa...., tatizo ni pale ambapo hayo maneno yanaporudiwa rudiwa kila mkigombana mwenzio anakuita ma###y# hapo ndio panapoleta utata!
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizo ni tabia mbaya na mtu mstaarabu inapaswa asimwite hata adui yake hayo maneno..., alafu hii nimeona kwa kina dada wengi anaweza akaanzisha ugomvi mbele ya marafiki ya mme wake au hata akamfata bar na kulianzisha... Mi naona ustaarabu kama mmekosana basi muitane chumbani mbali ya watoto na huko mpeane maneno na arguments zenu mkimaliza basi mnakumbatiana na let bygones be bygones....

    ..........:thinking: "if only it was this simple..."
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine ni vizuri kama umepatwa na hasira ukakaa mbali na huyo aliekuudhi kwa muda mchache kama saa moja au mbili hivi, ili kuepuka kuongea sana manake unaweza kujikuta unaongea neno ambalo hata we mwenyewe ukija kulitafakari baadae unaumia.

    Pia jawabu la upole hupunguza wingi wa hasira na ghadhabu.Afadhali kunyamaza kimya wakati mwingine.
     
  6. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi hua nikikasirika najaribu kutokuongea na huyo mtu kwa wakati huo.
    Mtu unatakiwa utulie kidogo kupunguza hasira maana ukiwa umekasirika
    mtu hata akikwambia sijui pole...ohh samahani unaona kama anakuzingua tu.
    Sasa kuna watu wao hiyo hawawezi kwahiyo analipuka tu right there and then!!!
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,436
    Trophy Points: 280
    Ugomvi si tabia ya kiungwana na matusi si hekima...hata kidogo...kwa maana hiyo hata tusi lililosemwa softly bado sili-entertain kwa kua halikuzingatia kanuni niliyoitoa hapo juu
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi huwa naondoka sehemu hiyo ili nisiseme maneno nitakayoyajutia baadae.Hi lizzy hope your ok,za toka jana ? missing you besti.
     
  10. N

    Nonda JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    haya usemayo ni kweli kabisa...lakini hapa JF mbona hizi lugha za kukera zinatumika sana tu au ubaya ni pale zikitumika kwa wanawake tu.. Jf yanashushwa maneno ya kukera, mengine matusi ya nguoni.
    Tujitahidi wanaJF kuitafakari kauli ya Horseshoe Arch tunapotoa michango yetu kwenye forums hapa JF pia.
     
  11. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa VoR lakini hata kwenye ugomvi ni lazima wahusika wachague maneno yao very careful maana kumuita mkeo malaya haistahili kabisa hata wakati wa ugomvi huko ni kumdhalilisha kupita kiasi.
    ..
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upo baado???
     
  14. D

    Derimto JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jaman siyo mke tu mwanamke yeyote anahitaji kuthaminiwa kusikilizwa kuheshimiwa na kama amekosea ajibiwe kwa hekima ya ndani sana kulingana na udhaifu wake na siyo matusi na katika uzoefu wangu nimegungua kuwa ukiwa mpole na mstaarabu na hata kunyamaza kwa mwanamke mwenye makosa na vituko huwa ni adhabu kubwa sana kuliko hjizo za matusi ambazo zitakufanya udharaulike tu hata kama mkirudiana tena yanaacha majeraha mioyoni mwao
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ila kusema ukweli hasa uswahilini wanawake wengi ndio wana maneno machafu kuliko wanaume ndio maana kila siku unakuta uswazi w/ume wanatembeza vibao baada ya kuzidiwa na maneno machafu
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa mmoja wakati anagombana na mke wake akamwambia "Hivi kati wanawake na wewe ni mwanamke" nilijiuliza maswali mengi ila majibu sikupata.
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maneno mengine yachekesha wallah sasa kama ni mwanamme kwanini alimuoa??? na kampata tuu wakumwambia hivyo mi ningempa jibu lililo eleweka.. lol...
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo nilichoka kweli, ila kweli kuna mambo mengine yanafurahisha sana
     
  19. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hasira za kupindukia zinatokana na ulaji kwa wingi wa Red Meat. punguzeni kula nyama kama Simba.
    :-*
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sign yako nzuri
     
Loading...