Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno yaliyotamkwa na edward sokoine kuhusu mafisadi mwaka 1983

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Apr 25, 2012.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    "....Viongozi wazembe na wabadilifu waanzekuhesabu siku zao, labda tusiwajue .hawa hatuna sababu ya kuwapa imani kuwa tutawalinda katika vitendo vyao viovu...."
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lowassa ni mbuzi wa kafara wa JK

    JK kafichwa na kivuli cha LOWASSA sijuikwa nini au mpaka lini LOWASSA atakaa pembeni JK aonekane
     
  3. M

    MNYOO JOGOO Senior Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ipo siku lowasa atafunguka! Tusubiri mengi nyuma ya Pazia
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    wakuu anayeongelewa hapa nadhani siyo yule mwenye nywele nyeupe!!ni Edward aliyekuwa safi!!
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pia naye anaitwa Edward!!

    ...sidhani kama ana ukweli wowote aliouficha ila kama upo ni bora aueleza maana maisha haya ni mafupi na hayapimwi mali alizonazo mtu bali aliyoyafanya katika uwepo wake duniani
     
  6. i

    isoko Senior Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo tuweke viongozi wazembe lakini kuhusu suala la ubadhulifu tuanze na yeye
     
  7. kevin nathan

    kevin nathan Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni kuchangia hoja bila kujua lowasa anahusika vipi kwenye mambo haya labda kasingiziwa, nadhan angekuwa alifanya kweli asingejiuzulu ili alinde maovu aloyafanya ila kwa kuwa alidanganywa kuwa atalindwa endapo akijiuzulu ili watanzania wasilete noma juu ya miradi feki iliyoibuka awamu ya nne,
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani namzungumzia edward molinge sokoine siyo mzee wa nywele nyeupe kwa hyo ni vyema mkatoa michango wenu ukiwa na uhakika na mtu tunaye mmzungumzia.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakunaga zaidi ya Edwrd Lowasa hakunaga zaidi ya yeye hakunaaaagaaa hakunaagaaa atasimama imara CCM kupita 2015!!
     
  10. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 12,234
    Likes Received: 40,291
    Trophy Points: 280






    Daah Natamani Kulia...Viongozi kama hawa Hawazaliwi Tena Tanzania
     
  11. T

    TAU 1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2015
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 322
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Usimuone JK RAISI WA NCHI HII YUKO KIMYA!SIKU AKIAMUA KUMWAGA MBOGA KWA EL ATAIBIKA ZAIDI YA KILA MTU ANAVYODHANI JK NI KIONGOZI NA MTU MWENYE STAHA,TUSUBIRI TUONE...
     
  12. k

    kanone JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,185
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    kukaa kimia sio ujinga na wapiga kelele sio kwamba wana akili ,huo ujumbe umekuja kwa wakati mwafaka
     
  13. TuntemekeSanga

    TuntemekeSanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2015
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 811
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Huwezi ukanyweshwa sumu au ukalishwa #mavi huku unashangaa tu!

    Kama anamaamuzi magumu, kwa nini hakutaka kuanika ukweli huo mnaomtengenezea ati alikuwa "mbuzi wa kafara?"

    #MIZENGO_PINDA (2015) anatosha. Achana na hao ndugu zako
     
  14. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2015
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 2,645
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mie kwa mtazamo wangu naona huyu jamaa watamchinjia baharini, ngoja tusubiri tarehe 7 july
     
Loading...