Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya Yanga ni kweli yataigharimu Simba

Discussion in 'Sports' started by joel amani, Oct 15, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf tujadili hili mana litaua soka kama kweli lipo,baada ya yanga kutofanya vizuri kwenye mechi zake kuna siku hasa baada yanga kufungwa na kagera nilimskia kiongozi wa yanga akiwalaumu wanawahujumu wakati walikubaliana kwenye meza moja hiyo tabia ife lakini simba bado wanaendelea,yule kiongozi akasema anaushaudi tosha na akasema tutaona simba kama atashinda mechi na coast,ni kweli simba alijikamua akatoa sare,je hili ni kweli? tutafika kweli kwenye soka letu? NAWAKILISHA
     
  2. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa mkuu, labda urudie kusoma ili uone kama umepresent mawazo uliyokuwa nayo sawasawa.
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Usiyafikirie sana maneno ya hao viongozi wa Yanga, nadhan walikuwa wanajaribu kutuliza upepo wa mashabiki wao wendawazimu wasije wakawachenjia na kuwatoa madarakani.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes,ni kweli na simba haitashinda mchezo wowote kuanzia sasa.
     
  5. j

    joel amani Senior Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mechi ya kagera mambo yameanza kuonekana,kaseja ameachia makusudi hasa goli la kwanza kwani alikuwa na uwezo mkubwa wa kupiga ngumi ule mpira ili utoke nje lakini akanyosha mkono kidogo na kushusha haraka,nafikir alipewa mpunga mnene na swaiba wake mtoto anayefanyia BIOT
     
  6. j

    joel amani Senior Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nauliza tu,kuna siku utakuja kuelewa vizuri nafikiri hukuwahi kuskia kauli ya huyo kiongozi wa yanga,endelea kufuatilia mechi za simba baada ya yanga kufungwa na kagera
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Manji ni jangili nambari moja hatakiwi kujihusisha na soka hata kidogo
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sawa Maji Marefu.
     
  9. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi wewe nani ameshawahi kushikwa kwa ujangili katika mbuga zetu ?sio akina maharage au tuseme wasomali.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mbona hata kesho Simba hashindi mkwakwani
     
  11. P

    PROPHET POLY JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jiombe wewe kwani leo unafumgwa au sana unasawazisha.
     
Loading...