Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya nyerere yanamuweka upande gani jk?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mvaa Tai, Sep 30, 2010.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    "Kwa mtu muadirifu kabisaaaa Ikuru ni mzigo" Nyerere.

    Kama JK ni mudirifu haoni imefika wakati sasa wa kuutua huo mzigo waupokee wenzake ambao wao wamekuwa wakilalamika majukwaani kwamba huo mzigo umemshinda? Kwanini aendelee kung'ang'ania mzigo ilihali akijuwa Kuna watanzania wengi wanaweza kumsaidia? au ndiyo uzarendo wake kwa Taifa kwamba hata kama mzigo ni mzito kiasi gani atabeba tuu bila kuwasumbua wabebaji wengine?

    Binafsi nadhani Jk ni mzarendo sana ndiyo maana hata anathubutu kumtoa mwanaye wa pekee ajiandae kuteseka na mzigo huo hapo baadaye yeye akisha choka,
     
Loading...