Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya Nape kuhusu uchaguzi wa Arumeru on fb

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Apr 2, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nape hajaandika maneno mengi kwenye ukurasa wake wa facebook,
    ameishia kunena 'ASIYEKUBALI KUSHINDWA.......'
    sijui kama kuna mdau amepita kwa Livingstone Lusinde,je amekuja na tusi gani?
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Hivi yule kichaa Lusinde anajua mambo ya FB? Wanatoa accounts kwa vichaa?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli hilo lina nikumbusha zitto na igunga mapema kasema watu wamebwagwa hakutaka shida vivyo hivyo kwa nape n hayo ndio maisha..
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahaha!lusinde matusi
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    si alisema CCM itatawala milele?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    labda wao ndo wanaojipgia kura dadangu,
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Huyu vuvuzela ni mnafiki ,rohoni mwake anafurahi kuwa nguvu ya hasimu wao inazidi kupungua kwa kumshinda huko Arumeru; waacheni wafu wazikane wenyewe. Tunawaombea hao magamba wazidi kuparurana tu!
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bado Segerea
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni wakati muafaka kwa NEPI kuzinduka usingizini na kuachana na ndoto za "ccm itatawala milele". Atambua kwamba 2015 hali Tz yote itakuwa kama ya Arumeru na kuzidi hasa pale vijana watakapohamasika kujiandikisha kwenye daftari la kudumu la wapiga kura.
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vizuri kakubali kushindwa...
     
  11. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivyo hivyo taratibu mwaka 2015 chadema nchi nzima.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu kichaa wa kuzaliwa sidhani kama aweza hata kuaccess net
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huku Dar bhana,huwa sina iman xana na wapga kura wake
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili jimbo lipo wazi?
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bora ameliona hilo...
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inaelekea nepi kafurahia kwani hakumtaka mgombea wa ccm
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    anaweza nini?
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    achaneni nae yule..alikua MC wa kipaimara changu 2003..wala si mtu wa kupoteza muda hapa..ni kilaza alie tukuka..mnapo mtaja taja ooh lusindde..hamumjui yulee..ata take advantage hafai yule..muulizeni malecela!
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Yule ni mzigo kwa jamii yetu ya Kitanzania na nina hakika mambo ya FB hayukogo huko.
    Atamwelimisha nani huko?

    Huyu ni wa kusimamisha mbele ya pilato tu!
     
  20. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na badooooo
     
Loading...