Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya mh. Nasari leo asubuhi tbc

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FILOMBE, Apr 2, 2012.

  1. F

    FILOMBE Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani asubuhi nimekuta katika TBC Mh. Mbunge mteule Joshua Nasari akizungumza mara baada ya matokeo kutangazwa rasmi. Wadau kwa anayeweza kutukumbusha alisema nini? Please post tuyaone.
     
Loading...