Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno ya joseph goebbels msaidizi wa adolf hitler kuhusu mwanasiasa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majany, Sep 27, 2012.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu msaidizi wa Adolf Hitler aliwahi kuandika kwamba,ili uwe mwanasiasa ni lazima ujue kudanganya au uwe mwongo.Alidai kwamba ni lazima wananchi wadanganywe kwa sababu,kwa KAWAIDA WANANCHI HUWA HAWAFIKIRII ZAIDI YA KILE WANACHOAMBIWA.

    Akaendelea "siri ya kudanganya ni kwamba lazima ukidanganya leo,na kesho uendelee katika hali ile ile.Na kauli ya kudanganya unayoitoa leo kwa wananchi,hakikisha unaitoa kila unapopata wasaa hadi hapo itakapoingia vichwani mwa wananchi wako"...

    HIVI KUNA UKWELI KATIKA HILI???AU ILIKUA THEORY TUPU???
     
Loading...