Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno tu, mtu anasaula mwenyewe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyuli, Sep 8, 2012.

  1. n

    nyuli Senior Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Katika mambo ambayo Mwanaume kajaaliwa ni vile kuwa na uwezo wa kumshawishi mwanamke hadi akakubali kusaula kila alicho kivaa na kubaki mtupu!hata kama msichana ana aibu au ana cheo kikubwaaa, akipigwa yale maneno atatoa tu na kuanza kujifunika ngumi wakati ametoa mwenyewe!

    Hebu we mdada tuambie kiwango cha alcohol ya maneno ya wanaume ambacho kinacho wafanya muanze kutoa nguo bila hata kushikiwa mtutu wa bunduki,tena mnatoa zote na kujikabidhi kwa mwanaume huku mkiwa na sura ya kihurumahuruma !Kinadada hebu tuambieni baadhi ya maneno mliyo ambiwa na muwapendao hadi yaka wavulisha nguo ilihali mnaakili timamu.

    Mwanaume unakumbuka maneno gani ulimwambia yule binti hadi akapoteza aibu kuu na kuanza kusaura?mwaga jamvini!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanakuja wazoefu!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nikopenda mwenyewe sihitaji maneno na ninaweza kuyatoa hayo maneno mwenyewe na mwanaume akasaula hata kama ni Mkuu wa majeshi.

    Nisipokupenda hata uumpe mistari diamond, sivui hata Miwani ya jua usiku!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,ha,ha,haaaa sweetie si uwaambie zile vesi zilivyokuchanganya mpaka ukasema plz twende ukanipe....Lol!
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Si verse bali ni tabia ambayo kwavile tulikuwa mbali2 that time; niliifahamu kwa kupitia michango yako kwenye nyuzi ndio maana nikakupa za USO!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nitasaula ikiwa nina feelings na jamaa, maneno yake yanakuwa kama vile ni nyongezo. Lakini kama sikufeel hata upige tarumbeta, wewe haujawahi kusikia kuna watu wanabaka....kwanini hapa maneno yasiweze kusaidia?
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nilisaula kwa nimpendaye kwa tabia zake njema zilizonikonvisi na ila kwa yale maneno haya ndo yatakuwa maisha yako yalinishawishi sana.
     
  8. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unamkwanja tuu sometime is the convincing power, Hata ukiwa mlemavu/bubu wanavua tuu.
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sinaga maneno mimi,nakuangalia kwa huruma tu hadi utanihurumia utavua mwenyewe,mdomo wangu mzito sana.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    alisema'kila nikikuwaza namaliza kichane cha ndizi'
     
  11. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukumbuke kuwa waweza mpenda mtu kwa mistari yake pia! Shangaa wasanii wanavyovuruga mitaani!.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mi nataka unifeel tione kama utasaula..tehetehee..
     
  13. Someone Somewhere

    Someone Somewhere Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hata miwani ya jua hautatoa
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    nyuli mdogo wangu ulitaka mwanamke asaule baada ya kufanyiwa nini? kupewa zawadi pekee bila maneno matamu? Au pesa? Maana najuwa pesa inaweza kumsalaulisha changudoa na siyo mwanamke mwenye heshima zake! Acha tutumie triki hii hii ya mdomo. Mi kwa kweli naona nikiweka nyama ya ulimi mbele ya mdada, mwaga sifa pale na kuonyesha utulivu na kujali, nyunyuzia na vizawadi huwa nashuhudia nguo zinavyodondoka zenyewe! Hiyo ni kawaida kabisa, haina tatizo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo hua tunachukulia wanawake kama vile wao hawanaga haja ya ngono na wao kutuvulia sisi nguo ni kutuhudumia.
    hii sio kweli hata kidogo. walichonacho wanawake (sio wote) ni aibu ya kujieleza, na wanachokifanya wanawake (sio wote) ni kutunza dignity yao. kwamba akikwambia bwana me nataka unigonge utamwona kicheche, ndo maana weengi hutongoza ila kwa ishara sio maneno. pia ukimtongoza nanona kama akikubali haraka utawona kicheche so ili pia aone kua upo serious anataka akusumbue kidogo.
    wanawake huwatamani wanaume kama wanaumme wanavyo wantamani wanawake.
     
  16. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    tataizo wengine mpaka uwasumbuweeeeeee...deko kibaooooo.
     
  17. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hahahaahaha konnie. Kaah, huishi vituko ww
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    akikuvulia nguo maana yake na yeye anataka starehe kama wewe ulivyomtongoza ili upate starehe........

    kwa ufupi jinsia hizi zinahitajiana ili kukidhi haja za mwili haina uhusiano na utimamu wa akili.....au lengo la kutongozana ni nini? kama sio kuvuliana na kupeana utamu?
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280

    thank you...
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    you are very smart
     
Loading...