Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno mkuki!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jan 31, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kama haupo kwenye ndoa, kuna maneno ukitamkiwa, ujue nawe maisha yako yanabadilika milele...
    Wewe uta react vipi ukiambiwa haya:

    "...nina mimba yako!"
     
  2. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Jibu langu "Baby let me get my calclulator, ni ya miezi mingapi?Kama hakieleweki i'm outta the door man!!Everybody is hittin' that"
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D:D:D Killuminati unakimbia "majukumu" kwa kasi hivyo?
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Feb 1, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145

    Kuna kijana aliomba arejeshewe mimba yake kama kweli imetokana na yeye.... lol

    Ndio maana tunashauriwa kuwa tusianzishe mahusiano ya Ngono kabla ya ndoa... Ili kuepukana na majukumu yasio tarajiwa... na kusababisha watoto kuzaliwa na kukataliwa na baba zao...!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kuna mwingine anakuwa mkali na kumuuliza Mwanamke...

    "...kwani hukujua hesabu ya siku zako za hatari?"

    ...as if yeye angevaa Condom angewashwa upupu!
     
  6. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi yalishanikuta wakati nikiwa secondary tena kama miezi kadhaa hivi na demu tupige national.Kitu kilikuwa changu bila ubishi manake nilikuwa nagonga kavukavu kila jioni baada ya discussion.Niliomba ardhi itoboke nizamie mazee!
     
  7. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni noma, baadaye yaweza kukusababishia kukimbia ndoa, na watu inawatokea- lazima uonje ili mjuane. Kama ukija kugundua mwenzi wako mchovu kwenye "tendo la ndoa" na hilo ni jambo muhimu sana kwenye ndoa? Ni muhimu kuonja ASAP lakini kama kweli hamtaki mtoto mnatumia njia zinazowezekana!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbu, huwezi kutabiri reaction katika issue kama hiyo. Reaction yako inategemea mambo mengi sana. Mfano je kweli ni yako i.e una hakika unakula peke yako au ndo unabambikwa mzigo? Kama ni kweli, uko tayari kuingia kwenye hiyo biashara ya pampers? Uwezo huo unao? Majukumu yako mengine ni yapi eg uko shule au mtaaani, na una kazi au ni kula kulala?

    Kwa hiyo kama maswali yote yasiyopungua 1000 yakipata majibu ya uhakika ndio unaweza sasa kwenda hatua moja mbele. Tunazaa au tunachomoa? That's the fact of life, watu wanachomoa kama hawana akili! Kwa hilo mzee mbinguni hakuna atakayefika (hata maaskofu tuko nao kwenye hili pool)!
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:) Dark City, ningeuliza
    ...wengine wangejifanya watakatifu japo yeshawakuta, bora hivi ...unaona majibu yanavyokuja?!
     
  10. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Yeye aliipataje????Teh! tehhh!! tehhh!!!!
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duuuh, pole sana mzee... ardhi ikumeze upotee?! ...sasa ulimjibu vipi huyo finalist mwenzio? naye ali react vipi? manake majibu yalotoka ndio Mkuki wenyewe huo moyoni!
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh! Hatari kweli kweli! mzee kwa sasa ushaacha au....
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna jambo la msingi kuwa kama kuwa na mtoto hasa kipndi hiki ambapo ndoa nyingi zinavunjika kwa kukosa watoto. Tatizo ni pale mtoto anapopatikana wakati mhuska esp baba hakuwa na maandalizi ya kutosha
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...once bitten, twice smitten :)
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ulile kiumbe au ulikimbia?
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe Mbu thread saaaafi saaana......mimi ndio maana kama nimeamua kula kavu basi shori awe bomba kiakili,kiuchumi na hata sura(offsping)....

    .......
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D:D:D duuuuuhhhh!!!! ...unamruka "kimanga!"?
     
Loading...