Maneno matamu unayoweza kumwambia unayempenda kwa dhati

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Sep 9, 2012.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,868
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naanza na:
    "Ninapokuwa mbali nawe ndipo hubaini pasipo mashaka kuwa hakika maisha yangu hayana maana pasipo wewe mpenzi wangu".

    Wataalam wa mambo haya tuendeleze.
     
  2. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    You only you baybay....
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani mfundishane ubazazi wakati hata hayo maneno hamuyamaanishi!
     
  4. AshaDii

    AshaDii JF Platinum Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,196
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Gaijin naomba kujua, kwa nini kufundishana maneno ya mapenzi ni ubazazi?
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,868
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami nimeshangaa sana. Tumsamehe labda amekurupuka tu au hajui anachochangia. I am sorry to say so.
     
  6. AshaDii

    AshaDii JF Platinum Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,196
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Gosbert ukisema hajui utakuwa unam under estimate... Katika wajuvi yeye ni mmoja wapo na ndio mana nimeuliza ili walau na mimi nielewe pia upande wa pili wa shilingi. Kwamba kakurupuka na hajui anachochangia itakuwa sio kweli...

    BTW hayo maneno unampa galfriend ama wife?
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nisome hadi mwisho "wakati maneno hamuyamaanishi"

    Ubazazi unaujua?
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,304
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 83
    Na mie naombeni mnifundishe maneno matamu.
     
  9. AshaDii

    AshaDii JF Platinum Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,196
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Nilikusoma hadi mwisho... Mtoa mada aliomba kufundishwa maneno matamu... Gaijin ninavoelewa ni kuwa kuna tofauti ya wale ambao wana maneno matamu na hawamaanishi na wale ambao wanamaanisha ila hawajui maneno matamu. Ulivotoa hoja yako ni kana kwamba maneno matamu yote hayamaanishwi hivo ni ubazazi.

    Hata hivo naomba unipe somo... Sielewi maana ya ubazazi hua nadhania dhania tu maana yake.
     
  10. AshaDii

    AshaDii JF Platinum Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,196
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48

    hahaha! Ritz wewe ya kazi gani?
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,883
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mhhh.... Maneno hayaji. Labda mpaka nimpate wa kumwambia.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,304
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 83
    Na mie mnifundishe maujanja AshaDii, au unanibania acheni hizo ngoja nijaribu na Asprin,.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kuweka kumbukumbu sawia, Mtoa mada hajaomba kufundishwa maneno matamu, amesema hivi "maneno matamu unayoweza kumwambia unayempenda kwa dhati." Ni miongoni mwa anaefundisha.

    Sema ni ulivyoelewa hoja yangu sio nilivyotoa.
     
  14. AshaDii

    AshaDii JF Platinum Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,196
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48

    Ritz maujanja hawasomei... Just be 'YOU' ndio the best remedy as long as watenda haki in the process and not being selfish.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi JF Platinum Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 16,529
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 63
    Zile za sili, silali ajili yako .
    alie kuumba kakupendelea na
    Aliekuzaa nampa hongera.
    Nikinywa maji , naona sura yako kwenye glass.
    Nimekosaa usingizi Siku tatu nakuwaza wewe.
    Na hakika hujazaliwa umeshushwa kutoka mbiguni.
    Dada we ni mzuri na wasisi hata haja kubwa huendi sababu ni uchafu .
    Nikikupata wewe ndio mwisho wako kukanyaga chini ntanunua mbeleko nikubebe kila mahali .
    Etc..............
    Mweeeehhhhh kutongozwa kuna raha jamani
    Hata Kama kila neno ni la uongo..
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,399
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    kumbe mnapenda hayo maneno ya ulongo.....
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Ritz, nitakuPM maneno matamu sana sana. Ila angalia usiweweseke mchana na kuanza kunisaka mitaa yote!
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Niambie mimi
     
  19. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Nadhani maneno mengi matamu kwenye mapenzi ni ya uongo..
    Mara nyingi ukweli ni mkakasi na haunogi kupigia sound..
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,270
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 63
    ..if you think i miss you always you are wrong, i miss you only when i think of you.
     
  21. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #21
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,270
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 63
    Niamini tu Mpenzi wangu oooh niamini tu niko tayari kwa lolote hata ikibidi kufa, halafu juzi niliibiwa ATM Card yangu ila ningekupatia ile pesa ulioomba, haahhahaha ahakuna raha kama hiop
     
  22. peri

    peri JF-Expert Member

    #22
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,569
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    mkuu umenichekesha sana.
    Umejuaje hawayamaanishi?
     
  23. peri

    peri JF-Expert Member

    #23
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,569
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    hayo ukimwambia binti lazima akutoe nduki, labda uyaseme huku unafungua pochi.
     
  24. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #24
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii "wajuvi" uliyotumia wewe ina maana gani hasa?

    Maana sijaona uhusiano wa "kujua" na "ujuvi"
     
  25. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #25
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 39,304
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 83
    ha haa haaa...tavumilia mtoto mzuri..:A S kiss:
     
  26. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #26
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna kuyaaminisha hapo kama unadesa Peri anachomwambia mkewe na wewe unatumia kwa wako?!

    Si hasha mkeo akakuuliza "leo una nini?," maana mpangilio wa sentensi sio wako kabisa kabisa au umeyatamka katika mazingira yasiyokuwa sahihi

    :bounce:
     
  27. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #27
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 957
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    mbona yapo mengi sana kama haya "KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI"
     
  28. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #28
    Sep 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,659
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 113
    You are the love of my life and the life of my love.
     
  29. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #29
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Dear nimeikumbuka sura yako nzuri, umbo lako la kuvutia na sauti yako nyembamba ya mahaba na nimefikiria jinsi ulivyo mbali nami ghafla mwili umeishiwa nguvu. Hapa nilipo sijiwezi. Tafadhali njoo mpenzi uniinue kwa mikono yako laini na kuupoza moyo wangu. Njoo tafadhali".
     
  30. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #30
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpenzi nakupenda sana, yaaaaaani.........
     

Share This Page