Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno/maandishi haya hata kwenye "Computer keyboard"!!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by GM7, Jul 27, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mfano: Kiswahili
    2me = tume
    cmu = simu
    cc 2nakuja na 4mu ye2 = sisi tunakuja na fomu yetu
    gari imetta = gari imetitia
    tutawacliana 2jue m2 we2 kama u hai = tutawasiliana tujue mtu wetu yu hai.

    Kiingereza:
    from me 2u = from me to you
    b4u = be for you

    kwa kweli uandishi wa kufupisha kama huu unatuchanganya (una2changanya) sana.
    Je uandishi huu utumike(u2mike) au usitumike(uc2mike) kwenye PC zetu (ze2)
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nauchukia sana uandishi huu.
    Unawafanya watu kutojua spelling.
    Huu ni ulemavu wa Lugha.
    I hate the method.
     
  3. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nauchukia sana uandishi, si ajabu kuna wengine watautumia hata kwenye barua za maombi ya kazi, n.k.
     
  4. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    ope u're fine, cu 2morrow.

    btn huu ndo uandishi unaotumia muda na maneno machache na kwa ufanisi hasa kwa wanao juana. Simu zina limit ya characters, kwa mtindo huu unatimiza lengo la kutumia fedha kidogo kupeleka ujumbe mrefu. get encouraged dude.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usitumike!
     
  6. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani hata kwenye kompyuta characters zina-limit kweli?
     
Loading...