Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MANENO hatari zaidi TANZANIA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 19, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,700
    Trophy Points: 280
    Ni maneno yanayoudhi. Ni yanayoonesha kutojali na kutowajibika hasa pale panapokosekana Takwimu. Yapigwe vita. Maneno yenyewe ni haya:

    1. 'wapatao'

    2. 'takribani'

    Ukiweza ongeza mengine. Ni maneno ya maangamizi.Yanabeba uzembe uliopita kiasi kwa kutapatapa baada ya kukosa takwimu za wahanga wa ajali mbalimbali kama za moto,magari,meli,boti,mitumbwi na hata mabomu.

    Kuanzia sasa,kama unaweza, mnase kibao yeyote atakayetumia maneno hayo.Nitakutetea bila malipo.Tuatakuwa tumefikisha ujumbe wetu. Yakome maneno haya...
     
  2. k

    kibali JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe umeshasema ni maneno yanyosemwa kama hakuna taarifa kamili halafu hapo hapo unataka yasitumike
    kipi ni kipi wewe?
     
  3. m

    msapwat Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mmmmh,njoja ni nyamaze kwanza niende kutambika kisha ndio nichangie.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [h=6]Suala hili halipaswi kuongelewa, lipo mahakamani[/h]
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hicho ni kiswahili, unataka watanzania tuongelee lugha za makaila yetu nini?
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Habari za awali ni lazima ziwe na maneno hayo ,ni wastani kizungu nafikiri ni average na kisiasa unaweza kusema abiria waliokuwemo ni 1000 kihabari kwa waTangazaji unaweza kusema waliokufa ni 300 waliookolewa 100 na nahoza kakimbia na life jacket au life boat.
     
  7. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mchakato
    Changamoto.
     
  8. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Upembuzi yakinifu
    megawati
    liwalo na liwe
    serikali sikivu
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    "Nadhani wanaosema NDIO wameshinda"
     
  10. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Serikali iko mbioni,serikali iko kwenye mchakato,serikali inaendelea kufanya.......,serikali imejipanga etc etc!!!!!!!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mpango Endelevu
    Mkurabita
    Mkukuta
    Mikakati
    Uvunjifu wa amani
    Nchi haitatawalika
    Kilimo kwanza
    Power tillers
    Wakiwezeshwa wanaweza!
    Tuwalambe, Tusiwalambe?
     
  12. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waliokufa ni 12 halafu hawasemi waliopona niwangapi kati ya watu 250 huu ni ujinga mkubwa sana!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni kisiwa cha amani.
    Ni upepo tu, utapita.
    Miaka 50 ya uhuru wa Tanzania.
    Programu ya chama.
    Chama dume!
    "Wanataka Kutugawa WaTz"
     
  14. D

    Dopas JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    inteligensia
     
  15. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu kuna hizi pia
    Mkuza
    Mkumbita
    kiherehere
    unawaswawaswa
    liwalo na liwe
    chuo cha uzalendo
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Unaweza kujua waliopona kama umepewa waliopotea ,ni simple equation tu !

    250-12 = 248 ,sasa kama utapata y ambao ndio waliopona unaweza ukapa x ambao ni waliopotea.

    Hivyo 250= 12 + y+x ,x=248-y

    250-y= 12+x , 250-y= 12 +248-y ,250-250=-y+y , 0=0 ,hivyo utaona hakuna ukweli.
     
  17. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    lipo kwenye mkakati

    Mchakato unaendelea
     
  18. Electron

    Electron Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swala hili liko mahakamani......
     
  19. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    takriban watu wapatao xxxx wanahisiwa kupotezamaisha namipango kabambe inaandaliwa kuwaokoa
     
  20. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inawezekana!
    Inasemekana!
    Tumejaribu Tumeweza Tunasonga Mbele!

     
Loading...