Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno "Haina Mashaka"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Aug 23, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Neno hili nimelifuatilia sana na nimegundua linatumiwa sana na wenzetu wahubiri wa Kiislam.

    Mfano,,Dini ambayo "Haina Mashaka",,,,,,
    Kitabu ambacho "Hakina Mashaka",,,,,,,
    Sasa naomba kuuliza,,kwanini wanapenda sana kulitumia maneno hayo kuhalalisha wanachokisema?
     
Loading...