Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno DADAvua na KAKAmua asili yake wapi, mimi yananitatiza sana

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mahmoud Qaasim, Mar 19, 2012.

  1. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    naombeni msaada wa hekima ya maneno haya kuwa maana fulani unapolidadavua neno na kupata maneno yenye maana tofauti.
     
  2. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Maneno DADAvua na KAKAmua , siMAMA na kiBABA asili yake wapi?
     
  3. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    bado nasubiri ufafanuzi toka kwenu waswahili wenza.
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Naomba ukapitie upya hisotria na chimbuko la lugha
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    SISIemu nayo?
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    SISImizi
     
Loading...