Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mandela Rd haifai leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by n00b, May 25, 2011.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Kwa wale mnaotumia barabara hii nashauri msiitumie, ukiwa tayari kupoteza masaa 3 kufika Ubungo toka Buguruni basi itakufaa.

    Hata kutoka Ubungo kwenda TAZARA haiendi kabisaaa
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Janga la kitaifa na watu wanalipwa mshahara.
     
  3. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nchi ishajifia long time hii....:mod:
     
  4. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa, ndo ugeni huo wa Indian PM.
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine malori yanaachiwa kutoka bandarini kwa wakati mmoja basi yatajipanga kuanzia Ubungo hadi Uwanja wa Taifa, hiyo njia imetuponza wengi has ukiwa unawhi airport anza safari masaa 3 kabla!
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa. Naelekea Kitunda kutokea Ubungo, nadhani kwa hali uliyoeleza itabidi niikwepe Buguruni, badala yake nipite Tabata.
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jana Nape alienda UDOM kusimamia kuziba nyufa, nina imani amesikia kilio cha foleni na atakuja na solution ya kumaliza tatizo la traffic jam hapa mjini. Nape, baada ya kuziba nyufa Udom, pse njoo utuokoe na hili janga la traffic jams mjini
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kipande cha kati ya Buguruni-Chama na TAZARA, kuna Reli inayokatisha barabara pale, imeng'olewa na upande mmoja wa barabara umefungwa. Kuna foleni ya kimtindo hivi, so mnaoweza kuepuka kwa kutumia barabara nyingine inabidi muangalie uwezekano huo, kwani kama hali iko hivi saa hizi, nadhani jioni hapatapitika!
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi hiyo barabara ya Mandela ujenzi wake UMEKAMILIKA; UMESITISHWA; UMETELEKEZWA au ni nini hasa kinaendelea pale???Ukienda Buguruni kwenye makutano utaona vitu vya ajabu...Huku kati maeneo ya relini nako ni vituko!! Jamani nisaidieni wenzangu; nini kinaendelea kuhusu mustakablai wa barabara hiii!!! Siku hizi nikiwa natoka Mwenge kwenda au kutokea Ukonga na Uwanja wa ndege SITAKI KUSIKIA WAZO la kupita barabara hiyo kwani mara ya mwisho nilipopita nilitumia muda ambao mtu aliyekuwa anasafiri kwa bus toka Ubungo kwenda Tanga alifika mie nikiwa bado nashangaa kwenye junction ya kwenda Chuo Kikuu cha Dar es Salaam!!!! GOD HELP Tz
     
Loading...