Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mandela apata kikombe cha Loliondo?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Apr 3, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kuna taarifa huku mtaani mzee huyu nae alikuja kupata kikombe Loliondo, wenye taarifa ni kweli? Au ni promo ya tiba ya babu??
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jama! Kama kuna mwenye picha yake akipata kikombe a2wekee hewani,maana itakuwa ni moja ya historia kwa Babu "Mwaisapile"
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kweli itakuwa historia kwa babu kama ni kweli!
     
  4. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anataka kupona ugonjwa wa uzee?
     
Loading...