Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mancini na Sir Alex Ferguson wazichapa uwanjani

Discussion in 'Sports' started by mopaozi, May 1, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aisee hivi hawa jamaa wakizichapa nani ataibuka kidedea maana wAlishikana mashati kukunjana na fergie alishakunja ngumi kukosa wale wAtu wa security tungeshuhudia na mechi ya bure.Mancini alimwambia Ferguson mshamba wewe na tumewafunga leo ndo jamaa akadata!!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mimi nitaibuka kidedea!!
     
  3. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Ferguson ana frustration za unexpected results! He has to understand football is the game full of surprises!
     
  4. h

    handboy Senior Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Faga kachanganyikiwa jamani toka mechi ya everton
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    He maneno waliyorushiana ni makali mancini anaoogopa kuya taja isije ikawa ms**/e wewe *u***ma wewe!!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndo matatizo ya kubebwa na marefa hayo..hahaaaa
     
  7. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahahaaaaaaa
     
  8. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Chezo wenyewe ukiwaambia hivyo wanakuwa wagomvi kama kocha wao! Subiri watakuja sasa hivi
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ferguson amesema mancini alimtusi ndo mana akamkunja na anadai kuwa angemshikisha adabu ashukuru walinzi!!source:S3
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu nani kabebwa? Acha u**e*n*e,kakojoe ukalale
     
  11. G

    Gagso Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza badilisha kauli yako.kichwa cha hbr na maneno yako yapo tofauti.utawadanganya wale ambao hawajaangalia game?
     
  12. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,180
    Likes Received: 1,096
    Trophy Points: 280
    Kulikuwa na bango moja uwanjani likiwa na Picha Mancini akipiga kelele huku Fergie, Alex akiwa ameinama ameshika kichwani. Bango hilo lilisomeka hivi "Noisy Neigbhours are getting Louder Alex". Bango hili limenifurahisha sana hasa baada ya kuona varangati ya Alex akimuonyesha Mancini kuwa ni Mpiga Kelele.

    Ila kama Alex hatakuwa makini aisee hao majirani zake watavunja ngoma za masikio yake.
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Amekurupuka ka amekalia kijiti,mwambie akajipange mkuu!
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    United kama Al Ahly piga ua.
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I tried, I missed, but there is tomorrow out there nitawapiga 2 hao City! Hayo malumbano kati ya Alex Ferguson na Mancin ni upepo 2 utapita ila kipigo du... Nipeni pole mwenzenu.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    Haya wengine hatujaangalia hiyo mechi tupeni full results.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Afadhali wamechapwa angalau mji utakuwa tulivu!!
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wapiga kelele wamemnyamazisha fergie mzee wa bahati na formula zisizokuwepo..

    kompany 1 - 0 united
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    Bado wanyamazishwe na Simba weeked hii ili mji uwe tulivu zaidi maana hii mitimu inayovaa mijezi miyekundu ni timu zenye washabiki wenye kelele na karaha.
     
Loading...