Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manchester utd na simba sc kwa afya bora.

Discussion in 'Sports' started by Mr Ambassador, Oct 29, 2012.

  1. Mr Ambassador

    Mr Ambassador Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INASHAURIWA NA WATAALAMU WA AFYA USIPENDE KUUTESA MOYO WAKO SABABU UPO DELICATE HUCHELEWI KUZIMA GHAFLA!!! HIVYO INASHAURIWA KUIPENDA MAMNCHESTER NA SIMBA KWA AFYA BORA. RED ARMY :bange:​
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa ukichukulia hizi team zinafanana namna zinavyovuna matokeo yao,kwa kubebwa!!
     
  3. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na raha ya kubeba umbebe anayebebeka! Simba na Man U kwa afya.
     
Loading...