Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manchester united yaifunga barcelona 2-1

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Jul 31, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Katika mechi ya kirafiki iliyokuwa ikisubiliwa kwa hamu na wapenzi wa soka duniani ,manchester imeibuka na ushindi wa 2-1,mabao ya man utd yamefungwa na LUIS NANI,na OWEN,na bao la barca likifungwa na THIAGO,japo barca walichezesha timu B,Man utd waliweka karibu full mziki,Game lilikuwa kali utadhani wanagombania kombe!HONGERA MAN UTD FANS
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii mechi si ilikuwa ichezwe jumapili? Au niwmelewa bila kunywa?
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Are u kiddin me....Barca hiyo without Messi, Xavi, Mascherano or Sanchezzzzzz...??????
    While Man U had a full list????????
     
  4. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />mechi inachezwa leo!
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tayari mechi ilishachezwa hiyo,

    au hufahamu kwamba leo ilianza usiku wa saa sita??
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Barca walipanga kikosi F
     
  7. fikirini

    fikirini Senior Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi natoa ushauri wa bure kwa man u, kwamba wasije wakabweteka, bado wana mlima mrefu kuupanda ili kuweza kuwashusha barcelona na rekodi yao.
     
  8. w

    white wizard JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mechi imechezwa leo saa 8 usiku kaka.31.july.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Anagalau wamefarijika ata kama kilikuwa kikosi Z
     
  10. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hongera manure kwa ushindi japo mlicheza na kikosi F cha Barsa.

     
Loading...