Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manati

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 7, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha wakati Upanga lilikuwa pori la karibu kutokea Mchafukoge! Mbezi beach ilipokuwa shamba la Mkonge na watu wakienda kuwinda swala na digi-digi. Si zamani sana ni 60's tu!
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mkuu kama unakumbuka, Kinondoni yote ilikuwa Mashamba, Ubungo ndio pori kabisaaa, Mkuu kweli una memory kubwa sana.
     
  4. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Manati imetulia sana hiyo. Naweza kununua kwa bei yoyote ile.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    vitoto vinawish vingekua vikubwa
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kumbe ninyi ni watu wazima hivi?
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    umeona zomba kasema si zamani sana ilikuwa miaka ya 60's tu....hahaha yaani miaka ya 60 si zamani?
     
  8. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha haa haaa.. mshkaji kanukumbusha mbali sana. Kweli watoto wa .com wanakosa mengi. Nakumbuka ulikuwa ukipiga ndege inapaka damu kwenye ncha za vipago eti ni zindiko la shabaha. Kaptula zote zilikuwa zinatoboka mifuko kwa ajili ya kuweka mawe.
     
  9. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ni tasa (red gum) sio poto!
    Hapo songoro moja tu mbuku hapumui.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shida yote ya kulenga ya nini?
    We weka ulimbo kwenye tawi wanalopenda, na kumbikumbi wazima, ushanasa kitoweo!....lol!
     
  11. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuuh, nilidhani JF ina vijana wengi kumbe vikongwe watupu.
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mara ya mwisho nilipotengeneza hii kesi yake ilikuwa ya nguvu maana niliharibu kiatu cha Babu nipate kipande cha ngozi kukamilishia mtambo wangu:)
     
  13. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,450
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mbonyi tsafo Kileme!
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    Dah...memories..ingawa mm sio wa juzi (60's) ila tulitumia sana manati...jamani dem gud old days...
    by Mtoto wa jana (80's).
     
  15. peri

    peri JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lol, kweli wewe ni mbuzi mzee,
    kama 60's sio zamani wakati mie wa 80's najiona wa enzi.
     
  16. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hii manati itakuwa sio nzuri hayo mapira hayavutiki sana nayajua hayo tangu enzi zetu
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kaka nimekosa kibatan cha like,lakini kwenye ulimbo umeongea.Mimi kipindi cha manati sikuwa na shabaha kabisa basi nikawa natega ulimbo wangu wanaponywea maji.Nilikuwa nawakamata hata mwenye manati hanifikii....
     
  18. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka enzi hizo, Dogo m1 aligeuza na kuvuta kigozi mbele..kilichofata hapo kila mtu alielekea upande wake kw kukwepa ushahidi.
     
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama vile tulikuwa wote kuwinda ndege
     
  20. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nashicha meku Mosha, amba mbonyi
    Nomle mbuku inu?
     
Loading...