Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manaja tanesco songea mbona hueleweki au tumwombe waziri aje kukukagua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aman Ng'oma, Aug 17, 2012.

  1. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Toka umetangaza mgao wa umeme kutokana na kuharibika jenereta,tunashindwa kuelewa mgao wako kama kweli jenereta limeharibika au ni mwendelezo wa ufisadi kwani mgao wenyewe unaonekana unaendeshwa kiubaguzi,tuna mashaka kama umepewa rushwa ni bora useme.kuna maeneo umeme haukatiki kabisa lakini sisi wengine mfano watu wa matogoro,makambi na mateka leo siku ya tatu hatupati umeme shida ni nini?bili ya umeme ni ile ile.acha hizo nchi haiendi hivo,unategemea tunaishije?
     
  2. k

    kupe JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    MANAJA ndio nini?
     
Loading...