Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manaibu Mawaziri nao Wajiuzulu!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Apr 23, 2012.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana JF naona tumekuwa tunawasahau Manaibu mawazi katika hili sakata la wizi wa pesa na Rasilimali za WaTZ

    Mfana:
    1. Omar Nundu anataka kufa na wa kwake pamoja na Katibu Mkuu.
    2. Wa Viwanda na Biashara tunamfahamu hata hivyo no Majuzi tu alikuwa na Msala Majuzi kule Singida.
    3. Kama Mnakumbuka 2008 Ngeleja alikuwa Naibu waziri hata Miaka minne haijafika Kashakwapua mali za umma Kwa hiyo hata naibu wake wa sasa hakuna sababu ya kumbakiza.

    Jamani mtoto wa Nyoka ni Nyoka.
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    Hakuna waziri yeyote atakayejiuzulu, Kikwete atatangaza baraza jipya (bila wao kujiuzulu) probably mwishoni mwa wiki.
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    mkuu nayule mwenye nundu anaye mchongea naibu wake? Watakaaje hao wizara moja?
     
  4. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    Tukumbuke muda wote kuwa Kikwete huwa haoni mambo kwa namna tunavyoyaona sisi, hili naomba lisisahaulike kwenye fikra zetu.
     
  5. w

    why-not-me New Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujakosea mkuu coz ni heri kufa kishujaa kuliko kuendelea kupeana maneno ya kejeli na ya kuonana wa puuzi nanukuu eti ni upepo wa kisiasa yatapita tuuu nani kasema?watanzania hutukupeleka mambumbumbu bungeni na ndo maana wanafanya tulicho waagiza.says why-not-me
     
Loading...