Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Management za CRDB , TRA & BOT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashadoplantan, May 19, 2011.

  1. m

    mashadoplantan Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tazama hii list ya management ya TRA

    MANAGEMENT TEAM:

    Item Title Hits

    Mr. P. H. Mmanda
    Mr. T. K. Muganyizi
    Mrs. Tubagile Namwenje
    Mr. K. Wakati
    Mr. S. B. Mshoro
    Mr. N. N. Msoffe
    Mrs. Neema G. F. Mrema
    Mr. L. B. Mwaseba
    Mr. W. Juma
    Mr. P. N. Kassera
    Mr. L. B.S. Kandege
    Mr. Placidus Luoga
    Mr. Harry Kitillya

    Source:

    Kisha tazama hii ya CRBD:

    well dont bother kwa sababu wameamua kuondoa list ya Management team yao

    Profile

    Then tazama ya BOT

    Bank of Tanzania (BOT): Home Page : Benki Kuu ya Tanzania


    Sasa its obvious kuwa kuna jambo ambalo CRDB na BOT wanaficha the question is je HILI LINALO FICHWA NI LIPI, KWA NINI na kwa FAIDA YA NANI?

    haya ndio mambo ambayo inatakiwaJF ipiganie, TRANSPARENCY na analengwa mtu then ijulikane ni nani tunadela naye
    then niambieni mmenona kuna walakini gani humo?
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa ukishajua majina ya menejimenti yanatusaidia nini hapa jamvini?

    Halafu ku compare CRDB, TRA na BOT haiendi kabisa ndugu sijui ulikuwa unamaanisha nini hapo
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna kitu unataka kueleza jaribu kufafanua!
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nmejaribu tafakari ila bado sijaona kitu hapo!
     
  5. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Makabila yalio enda shule kwa wing lazima utakuta wamejaa ktk hzo management. Labda tu nikusaidie hao watu wana akili that is y wapo hapo is just like Israliets ktk idara nyeti za USA AU SERIKAL ZA DUNIA. Ujumbe wana akili no more.
     
  6. dkims

    dkims Senior Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unataka leta ukabila sasa, onyesha asije qualify kuwepo hapo ndo tujadili sio mbwembwe...!!!
     
  7. m

    mashadoplantan Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnani tuhumu kwa jambo ambalo si kweli

    je ni wapi nimesema kuna ukabila au udini?
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Nadhani labda kuna uwezekano kuwa nio walewale walio TRA, CRDB na BOT!
     
  9. axiology

    axiology New Member

    #9
    Oct 5, 2016
    Joined: Oct 3, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mmmmh!
     
  10. D

    DESIGNATED SURVIVOR Senior Member

    #10
    Oct 6, 2016
    Joined: Sep 22, 2016
    Messages: 130
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    M
    .
     
  11. B

    Babati JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2016
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 4,611
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa
     
Loading...